`

Jump to content

ติดAct3 ครับช่วยผมด้วยยย

6 replies to this topic

#1 Fairy

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 05 August 2008 - 08:21 PM

คือ Acc3 เราจะแปลงตัวเป็นหนุ่ม แล้วมันจะให้เราเดินอยุ่ในพื้นที่ศัตรู แต่ผมไม่เข้าใจว่ามันให้หาไร หรือทำไร ใครเซียนอธิบายหน่อยยย (ต้นๆ Act3 เลยนะ)

#2 PSMAN

แฟนบอย.. ไม่คอยเกม Ex

• High Royal Executive Members
  • Interests:Fashion AND Music

Posted 05 August 2008 - 08:41 PM

เดินสะกดรอยตาม คนของ Big mama ครับ สังเกตุมันจะชอบเดินผิวปากใส่เสื้อโค้ทดำอะครับ ต้นฉากก็เจอเลยครับหาไม่ยากหรอก

ก็สะกดรอยไปเรื่อยๆ พยายามอย่าให้รู้ตัว คอยยิง PMC ช่วยเขาเวลามันโดนจับ จนมันไปถึง Big mama อะครับ

ปล.ถ้ามี Facecamo ของ Otagon เนี่ย ใส่แล้วเดินสบายเลยครับ yoyo_23.gif PMC มันไม่ค่อยสงสัยน่ะ

#3 Fairy

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 05 August 2008 - 09:01 PM

ขอบคุณค๊าบ ตอบไวจนน่าใจหายเลยนะเนี๊ย เดี๋ยวไปลองเล่นดูใหม่

อ๋อ ผมนึกออกและ ไอ้ตัวนั้นนี่เอง ก็ตอนแรกผมไปกระทืบมันสลบคาถังขยะเลย ก็เลยไม่รุ้จะให้หาใคร 555+

#4 ~Dante~

Kenjiman

• High Royal Executive Members

Posted 05 August 2008 - 09:05 PM

แงะมาตอบไม่ทัน
เสริมนิดหน่อยถ้าเผลอฆ่าไปแล้วจะมีคนใหม่โผ่ลมาเรื่อยๆครับไม่ต้องห่วง yoyo_67.gif

#5 BiGGa

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 06 August 2008 - 07:51 AM

QUOTE (~Dante~ @ Aug 5 2008, 09:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แงะมาตอบไม่ทัน
เสริมนิดหน่อยถ้าเผลอฆ่าไปแล้วจะมีคนใหม่โผ่ลมาเรื่อยๆครับไม่ต้องห่วง yoyo_67.gif

ขอบคุณมากครับ ผมเคยสงสัยกับประเด็นนี้อยู่นาน (เพราะตอนเล่นฉากนี้ ผมดูแลพ่อหนุ่มเยี่ยวข้างทางท่านนี้ ดีซะยิ่งกว่าแฟนซะอีก) yoyo_74.gif

#6 High

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 10 August 2008 - 06:33 PM

แต่ตอนมันเดินเข้าไปในบ้านมันจะเปลี่ยนชุดเป็นชุดทหารของ pmc อะคับ

แล้วมันจะเดินไปรวมกับพวกทหาร 3 คนมองดีดีคนที่ไม่ได้ถือปืนนะคับนั่นแหละมัน

แล้วเดี่ยวมันจะไปเปลี่ยนชุดในซอกเองคับ

#7 chevalier

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members
  • Interests:xbox &amp; PS3

Posted 08 April 2009 - 02:14 PM

facecamo คือไรงะ