`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

ติดAct3 ครับช่วยผมด้วยยย

Fairy's Photo Fairy 05 Aug 2008

คือ Acc3 เราจะแปลงตัวเป็นหนุ่ม แล้วมันจะให้เราเดินอยุ่ในพื้นที่ศัตรู แต่ผมไม่เข้าใจว่ามันให้หาไร หรือทำไร ใครเซียนอธิบายหน่อยยย (ต้นๆ Act3 เลยนะ)

PSMAN's Photo PSMAN 05 Aug 2008

เดินสะกดรอยตาม คนของ Big mama ครับ สังเกตุมันจะชอบเดินผิวปากใส่เสื้อโค้ทดำอะครับ ต้นฉากก็เจอเลยครับหาไม่ยากหรอก

ก็สะกดรอยไปเรื่อยๆ พยายามอย่าให้รู้ตัว คอยยิง PMC ช่วยเขาเวลามันโดนจับ จนมันไปถึง Big mama อะครับ

ปล.ถ้ามี Facecamo ของ Otagon เนี่ย ใส่แล้วเดินสบายเลยครับ yoyo_23.gif PMC มันไม่ค่อยสงสัยน่ะ

Fairy's Photo Fairy 05 Aug 2008

ขอบคุณค๊าบ ตอบไวจนน่าใจหายเลยนะเนี๊ย เดี๋ยวไปลองเล่นดูใหม่

อ๋อ ผมนึกออกและ ไอ้ตัวนั้นนี่เอง ก็ตอนแรกผมไปกระทืบมันสลบคาถังขยะเลย ก็เลยไม่รุ้จะให้หาใคร 555+

~Dante~'s Photo ~Dante~ 05 Aug 2008

แงะมาตอบไม่ทัน
เสริมนิดหน่อยถ้าเผลอฆ่าไปแล้วจะมีคนใหม่โผ่ลมาเรื่อยๆครับไม่ต้องห่วง yoyo_67.gif

BiGGa's Photo BiGGa 06 Aug 2008

QUOTE (~Dante~ @ Aug 5 2008, 09:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แงะมาตอบไม่ทัน
เสริมนิดหน่อยถ้าเผลอฆ่าไปแล้วจะมีคนใหม่โผ่ลมาเรื่อยๆครับไม่ต้องห่วง yoyo_67.gif

ขอบคุณมากครับ ผมเคยสงสัยกับประเด็นนี้อยู่นาน (เพราะตอนเล่นฉากนี้ ผมดูแลพ่อหนุ่มเยี่ยวข้างทางท่านนี้ ดีซะยิ่งกว่าแฟนซะอีก) yoyo_74.gif

High's Photo High 10 Aug 2008

แต่ตอนมันเดินเข้าไปในบ้านมันจะเปลี่ยนชุดเป็นชุดทหารของ pmc อะคับ

แล้วมันจะเดินไปรวมกับพวกทหาร 3 คนมองดีดีคนที่ไม่ได้ถือปืนนะคับนั่นแหละมัน

แล้วเดี่ยวมันจะไปเปลี่ยนชุดในซอกเองคับ

chevalier's Photo chevalier 08 Apr 2009

facecamo คือไรงะ