`

Jump to content

รายงานสภาพล่าสุดไดโดม่อน

36 replies to this topic

#21 Gal3l3

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 01 August 2008 - 02:15 AM

ผมว่า ไดโดม่อนสาขา เซ็นทรัล ปินเกล้า ห่วยแตกสุดๆ ผมเข้าไปยืนรอ เกือบ 15 นาที พนักงานเดินผ่าน

ไม่สนใจเลย พอมาถามว่ามากี่ที่ ผมเลย กวนๆไป ดูเองดิ พอพาไปที่โต๊ะผมบอก ไม่กินละห่วย กวนมัน มั้ง

แต่ ที่ เดอะมอลล์ บางแค โอเค เลย สั่ง รอไม่นาน มันแล้ว แต่ที่ จริงๆ เลย

#22 knotb

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 02 August 2008 - 01:27 AM

เพิ่งไปกินที่เดอะมอลบางแคมาเอง รอไม่นานมากนะ แต่ทำไมอาหารไม่เหนครบตามรูปเลย

#23 poringAday

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 06 August 2008 - 03:46 PM

ไปกินเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาผมสั่งชุดเดี่ยวเลย เข้ายกมาก็ไม่นาน แต่รอเค้ามาลงไฟให้นี่นานมาคับ ผมอ่านหงสาไปเกือบจะเล่มแล้วพึ้งจะมา

แถมการเติมน้ำก็ช้าต้องหมดแล้วถึงจะมาเติม จนผมรอจนจะขาดน้ำตาย

ปล.หมูซีอ้วญี่ปุ่นไม่ได้เรื่องเลย เนื้อวัวขุนผมย่างนานไปหน่อยเนี้ยวแซด~ แต่พอย่างพอเหมาะก็โอเค เอ๊ะ~ ยังไง หมุสไลร์นี้แน่นอน

#24 JaoTuaPuan

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 07 August 2008 - 12:50 AM

เพิ่งไปทานสาขา เดอะ มอลล์ งามวงศืวานมาคับ
ไม่ประทับใจเลยคับบริการไม่ค่อยดีคับ สั่งมาเสิร์ฟอาหารก็ขาด เรียกมาเติมน้ำก็นานกว่าจะมา
แต่เด็กเสิร์ฟบางคนก็บิรการดีคับ(แต่ส่วนน้อย) ร้านนี่ก็ทำไม่ค่อยสะอาดสักเท่าไหร่
ไปกับแฟน แฟนปกินครั้งบอกเลยว่า"มากินครั้งเดียวไม่อีกแล้วนะ"

#25 ArSeNaL . .

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 08 August 2008 - 03:11 PM

ผมกะเพื่อนๆ แบนมัน ร่วม 4 ปีได้แล้วครับ 555
ขอให้มันเติมน้ำซุบ แม่มรอครึ่ง ชม. น้ำแหกติดก้นหม้อ เน่าเหม็นไหม้หมดเลย
สั่งอาหารไม่ต้องสืบ สั่งครั้งนึง รอ 5 นาทีอย่างต่ำ
เลวร้ายมากร้านนี้ เหอๆๆ

#26 pottys

Posted 16 August 2008 - 01:00 AM

ล่าสุดสองสามวันที่ผ่านมาผ่านไปสาขาดีโอสยาม

ร้านผีสิงครับ โล่งมากๆ yoyo_71.gif

#27 thebester119

Pink Boutique

Posted 18 August 2008 - 04:32 PM

ผมว่าก็พอไหว นะครับกับ ราคา 199

#28 Alphonite

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 19 August 2008 - 05:00 PM

ตั้งแต่มีหมูกระทะ ผมไม่เข้าไดโดม่อนอีกเลย

#29 PeAchYJuNg

Posted 19 August 2008 - 10:37 PM

เริ่มแย่แล้วครับ เพราะไม่poppularเหมือนเมื่อก่อนแล้วตอนนี้ไงๆก็สู้หมูกระทะธรรมดาๆไม่ได้

#30 MoDiFy

Old SuanKuLarB 122

• High Royal Executive Members

Posted 19 August 2008 - 11:48 PM

กินมากๆ ระวัง มะเร็ง ถามหานะครับ...........

#31 neopeax

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 27 August 2008 - 03:36 PM

มีความทรงจำดีๆ กะร้านนี้
แต่สงสัย
ต้องลืมๆมันไปให้หมดแล้ว
แต่ที่งงคือ ทนกินไปได้ไงตั้ง 4 รอบ เนี่ยครับ
นับถือเลยท่าน yoyo_71.gif

#32 Ryo

Posted 28 August 2008 - 09:40 PM

ไดโดม่อนคืออะไร ใช่รถขยะรึป่าวนะ

#33 teak007

Posted 13 October 2008 - 06:33 PM

ร้านนี้เคยกินตอนเด็กๆครับ

โตมาไม่ได้กินเรย yoyo_29.gif

#34 nanva

Posted 20 October 2008 - 11:04 PM

ไม่ได้แวะไปร้านนี้มานานแล้วเหมือนกัน yoyo_05.gif

#35 High

Posted 29 October 2008 - 03:33 PM

เด้วนี้ผมไม่ได้ไปกินไดโดมอนแล้วอ่า

มากิน บาร์บีคิว พลาซ่า แทนแล้วอ่าาคับ

#36 janeos

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 12 February 2010 - 03:11 PM

เธญเธทเธญเธก เน€เธกเธทเนˆเธญเธเนˆเธญเธ™เธœเธกเธเน‡เธŠเธญเธšเธกเธฒเธเน†เธ„เธฃเธฑเธš

#37 mancdokushin

KP

• High Royal Executive Members

Posted 27 May 2010 - 09:58 PM

เธชเธกเธฑเธขเธชเธดเธšเธเนˆเธฒเธ›เธตเธเนˆเธญเธ™เน„เธ›เธเธดเธ™เน€เธเธทเธญเธšเธ—เธธเธเธงเธฑเธ™เธญเธฃเนˆเธญเธขเธเธดเธ™เธˆเธ™เธ™เน‰เธณเธซเธ™เธฑเธเธžเธธเนˆเธ‡เธ›เธฃเธตเนŠเธ”เน€เน€เธ•เนˆเธžเธญเธ•เน‰เธญเธ‡เธžเธฒเธ•เธฑเธงเน€เธญเธ‡เน„เธ›เธ•เธ›
เธ—เธเธฅเธฑเธšเธกเธฒเธญเธตเธเธ—เธตเน€เธ›เธฅเธตเนˆเธขเธ™เน„เธ›เน€เธขเธญเธฐ
เธชเธฃเธธเธ›เน€เธฅเธขเธ”เธตเธเธงเนˆเธฒเธงเนˆเธฒ เธ–เน‰เธฒเน„เธกเนˆเธ›เธฃเธฑเธšเธ›เธฃเธธเธ‡เธšเธญเธเน„เธ”เน‰เน€เธฅเธขเธซเธกเธ”เน€เน€เธ™เนˆเน†เน€เธชเธตเธขเธ”เธฒเธขเธฃเธชเธŠเธฒเธ•เธดเธ—เธตเนˆเธเธดเธ™เธกเธฒ เธญเธขเธฒเธเธฃเธธเน‰เธˆเธฃเธดเธ‡เน†เนƒเธ„เธฃเธšเธฃเธดเธซเธฒเธฃเธงเน‰เธฒ