`

Jump to content

Community Status Updates

t0ey's Photo

t0ey

อ่อพี่เรื่องป้อมปืนอ่านะ ผมว่าเอางี้ดีกว่า ถ้าพี่คิดว่าได้ใช้แน่ ก็สร้างมันเลยครับ ถ้าสร้างแล้วได้ใช้ถือว่าคุ้ม ถ้ายังไม่ชัวร์อย่าเพิ่งเพราะจะเสียตังเปล่า อย่างพี่เจอprophet มันมาเร็ว เอาวอทอคเราเนี่ยะกวนมันให้มันต้องยิงสวนวอทอค แล้วหามุมสร้างป้อมปืนดีๆ ถ้าสร้างได้ยังไงมันก็ต้องถอย แต่ถ้าพี่เล่นสร้างตั้งไว้เลยแต่แรก มาถึงมัน Y ใส่ป้อมปืนแล้วพัง ทีนี้เกมจะเปลี่ยนพี่จะเสียเปรียบ มันอยู่ที่จังหวะด้วย
Dec 17 2010 04:26 PM