`

Jump to content

Community Status Updates

GinolaBoy's Photo

GinolaBoy

Wrestlemania มาแล้วนะครับ...อย่า spoil ผลในนี้เน้อ..รอดูคู่ HHH Vs Undertaker อย่างเดียวเลย...คู่อื่นเฉยๆมาก
Apr 04 2011 05:21 AM
  • zineryl's Photo
    zineryl
    พวกตัวเก่าๆ ในยุค 90 จะเลิกปล้ำกันหมดแล้ว HBK HHH ส่วน taker ปีหน้าคงเลิกสภาพร่างกายไม่เื...
    Apr 04 2011 11:32 AM
  • nakharin's Photo
    nakharin
    จะให้กลับมาเหมือนสมัยก่อนผมว่ายากนะครับ
    PG ติดหน้าผากอยู่ WWE คงเล่นมุขเชิญ Legend
    กลับมาแว๊บ ๆ แบบนี้อีกนาน
    Apr 04 2011 12:20 PM
  • zineryl's Photo
    zineryl
    ซ้ำร้ายกว่า PG เขากำลังจะลบชื่อ World Wrestling Entertainment ออกเหลือแต่ WWE สั้นแบบที่ KFC เคยทำคนจะได้ไม่บอกว่าเป้นจากอาหารไก่ ของ wwe เหมือนจะหนีว่าไม่ใช่รายการมวยปล้ำแต่เป้นรายการบันเทิงให้เด็กดูล่ะมั๊ง
    Apr 04 2011 01:10 PM