`

Jump to content

Community Status Updates

pooyjack's Photo

pooyjack

เวปเราช่วงนี้ทำไมคนขี้หงุดหงิดทำตัวเก๋าเยอะจัง ใครถามนิดถามหน่อยจะมีกลุ่มก้อนตามแขวะถากถางสร้างดราม่าตลอด นี่ไม่รวมดราม่าในห้องซื้อขายนะ หงุดหงิดอะไรกันนักหนานะ เวปเกมแท้ๆ
Mar 21 2011 01:40 PM
  • pooyjack's Photo
    pooyjack
    เอาจริงๆนะ คุณ Kazuya ผมไปเคยสังเกตุเห็นเลยว่าทำแบบนั้น อันนี้ผมพูดรวมๆ แต่จะไปรวมๆที่ใครมั่ง ผมไม่รู้นะแฮฟฟ

ปล. ลุงเฮ้วอย่ามาใช้อำนาจแถวนี้ขอร้อง หึหึหึ
    Mar 21 2011 04:13 PM
  • Indyhell's Photo
    Indyhell
    ผมมีอำนาจ ผมต้องใช้ เพราะผมบ้าอำนาจ
    Mar 21 2011 04:16 PM
  • pooyjack's Photo
    pooyjack
    อย่าไปพูดตรงๆสิว่าบ้าอำนาจ ให้เลี่ยงว่ามันเป็นหน้าที่และกฏต้องเป็นกฏ นะแฮฟฟ อุ๊บ!!
    Mar 21 2011 04:18 PM