`

Jump to content

Community Status Updates

AkutyBoy's Photo

AkutyBoy

เครียดกับงานไปหรือเปล่าครับ ถ้าว่างๆลองปรึกษาจิตแพทย์ได้นะครับ ไม่ได้หมายความว่าบ้านะครับ แต่จิตแพทย์ช่วยท่านได้ครับ ผมก็เรียนคณะแพทย์ก็ได้ลองปรึกษาอ.มาบ้าง ดีมากเลยนะครับ
Dec 23 2010 09:16 PM
  • The Fool's Photo
    The Fool
    ไม่แปลกนะครับเพียงแต่ค่านิยมคนไทยผิดแค่นั้นเอง
    Dec 23 2010 09:34 PM
  • vernea's Photo
    vernea
    อ.เคยสอนไว้ว่าเข้าพอจิตย์แพทย์จะได้โรคกลับมาทุกคน^^
    ไปหาหมอรพ.รัฐสิครับไม่แพง คิวไม่ยาวอย่างที่คิด
    Dec 24 2010 10:44 AM
  • AkutyBoy's Photo
    AkutyBoy
    หาที่โรงพยาบาลของรัฐก็ได้ครับ ไม่แพงแน่นอน แต่ต้องรอคิวหน่อยเพราะต้องเข้าใจครับว่าคนไข้เยอะจริงๆ ตรวจสอบดูให้ดีก่อนด้วยครับว่าวันคลินิก ด้านจิตเวชเป็นวันไหน อาจโทรศัพท์ไปสอบถามได้ครับ
    Feb 04 2011 03:45 PM