`

Jump to content

Community Status Updates

djtank's Photo

djtank

ถ้าสั่งของจาก play asia ส่ง shipping option ไหนชัวร์สุดคับ ผมอยุ่ต่างจังหวัด มีปัญหาคราวก่อนแบบ air mail ธรรมดาส่งมาไม่ถึง ทางนั้นเลยจะยอมส่งให้ใหม่
Nov 11 2010 11:18 AM
  • djtank's Photo
    djtank
    ขอบคุณทุกคำตอบคับ พอดีผมสั่งของไปจะครบ 3 เดือนแล้วยังไม่ได้ของครับ เมื่อกี้เพิ่งได้คำตอบจากทาง playasia ว่า fedex ถุกสุดที่สามารถ track numberได้ ราคา us$14.90 ราคานี้ถูกต้องแล้วใช่มั้ยคับ
    Nov 11 2010 02:22 PM
  • Ka-ToA's Photo
    Ka-ToA
    สั่งอะไรไปอะครับ ถ้าชิ้นใหญ่ก็อาจจะนานหน่อยครับ
    Nov 11 2010 03:40 PM
  • djtank's Photo
    djtank
    @Ka-ToA หนังสือธรรมดาคับ เพิ่งเคยสั่งกับ PA ครั้งแรก สรุปแล้วตอนนี้ PA ยินดีจะส่งอันใหม่มาให้คับ ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบอีกทีคับ :D
    Nov 11 2010 04:23 PM