`

Jump to content

Community Status Updates

classic's Photo

classic

กระทู้หุ้นไหงกลายเป็นกระทู้ดราม่าไปได้ ตลกร้ายแบบขำไม่ออก -*-
Oct 07 2010 12:41 AM
  • AYAGO's Photo
    AYAGO
    อ้าวเกินไรขึ้นครับ
    Oct 07 2010 01:44 AM
  • xeon's Photo
    xeon
    ไม่ต้องคิดมากหรอกครับ ในแต่ละเรื่องย่อมมีคนที่เห็นด้วยและไม่เห็นด้วยเป็นธรรมดา ตามประสบการณ์และมุมมองแต่ละคน
    Oct 07 2010 09:11 AM
  • classic's Photo
    classic
    ขอบคุณฮะ

เมื่อผมได้เข้าไปอ่านในเว็บ thaivi.com อย่างตั้งใจอีกครั้ง
    ผมเลยคิดว่า กระทู้ปักหมุดนั้นคงมีประโยชน์อยู่กับบางท่านที่สนใจจริงๆ และพร้อมจริงๆ ผมก็ยินดีที่จะนำเสนอข้อมูล (ไม่ใช่ชี้นำ) เพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันต่อไป จนกว่ากระทู้จะไม่ปักหมุด ก็ถือว่าจบกันไปนะฮะ ^^
    Oct 07 2010 09:48 AM