`

Jump to content

Community Status Updates

Thosapol_TH's Photo

Thosapol_TH

กำลังตัดสินใจจะหวด Bose SoundLink III มันคุ้มค่ากับราคาที่ต้องจ่ายไปหรือเปล่าครับ ขอความเห็นคนที่เคยใช้ เคยฟังซักหน่อยครับ ขอบคุณครับ
Oct 31 2016 08:03 PM
  • dy_break's Photo
    dy_break
    ผมใช้2ตัว bose 3
    กะ JBL xtream
    ผมชอบ jbl เพราะเบสหนักดีแถมฟังได้นาน
    ส่วน bose ฟังเพลงสบายๆ
    เรื่องเสียงมีมิติ
    Nov 04 2016 04:50 AM
  • Thosapol_TH's Photo
    Thosapol_TH
    ได้มาแล้วครับ ไม่ถึงกับว้าววว นะ แต่ก็โอเคระดับหนึ่ง ถามว่าคุ้มกับราคาที่จ่ายไปไหม ตามความคิดเห็นของผมล้วน ๆ ไม่ค่อยคุ้มนะ แพงไป หากเทียบกับคุณภาพเสียงที่ได้กลับมา ไม่น่าจะอยู่กับผมนานแน่เลยแบบนี้ 555 ขอบคุณครับ
    Nov 05 2016 07:23 PM
  • TechEnthu's Photo
    TechEnthu
    ผมลอง SLIII มา แล้วพอมาดูสถานที่ใช้งาน แนวเพลงที่ฟัง เลยตัดสินใจถอยลงมา SoundLink Mini II แทน พอดีการใช้งาน ราคารับได้กว่าเยอะเลยครับ
    Nov 07 2016 05:47 PM