`

Jump to content

Community Status Updates

Julong's Photo

Julong

ผมจะเล่น fallout ps3 สักภาคควรเล่นภาคไหนที่ดีที่สนุกๆมันๆ เห็นมันมีภาค 3 ภาค new vegus และ DESERT BLOODBATH
Nov 10 2015 09:25 PM
  • Julong's Photo
    Julong
    โอเคครับ ขอบคุณมากครับ
    Nov 11 2015 11:39 AM
  • vernea's Photo
    vernea
    ผมเคยเล่นแต่3ปกติ แต่ไปได้ไม่ไกลมากครับ มีบั้กเยอะไปติดซอกตู้อะไรสักอย่างออกไม่ได้แล้วเลยไม่ได้เล่นอีกเลย

ที่อ่านมาภาค3เหมือนแนวเราออกเป็นผู้กอบกู้โลกครับ ที่ทุกคนตั้งความหวังไว้กับเรา แต่นิวเวกาส เป็นแนวมีก๊กมีเหล่าไม่มีดำขาวชัดเจน อยู่ที่เราจะเห็นด้วยกับใครเข้าข้างใคร ทำลายใคร จริงๆผมชอบแบบหลังนะแต่คิดว่าถ้าจะเล่นคงเล่น3ก่อนสักรอบนึง(น่าจะ100ชม.อัพ55)
    Nov 11 2015 01:43 PM
  • Julong's Photo
    Julong
    สรุปผมเล่น new vegus นะแต่เห็นมี new vegus DESERT BLOODBATH อีกมันคือตัวเสริมใช่ไหมครับ ผมเล่นภาคนี้เลยได้ไหม
    Nov 11 2015 07:00 PM