`

Jump to content

Community Status Updates

TAKUMI's Photo

TAKUMI

MGS V mission 9 จะเอา Rank S นี่เล่นไปเป็น 10 รอบ กว่าจะหาวิธีทำได้เหนื่อยเลย -_-
Sep 10 2015 08:22 PM
  • voyevoda's Photo
    voyevoda
    ผมจับรถชุดแรกแบบไม่ alert ได้ละแต่ใจร้อนเลยพลาดรัวๆ ไอ้รถถัง+ฮชุดหลังนี่เส้นทางได้ละ เหมือนต้องยิง ฮ ทีหลัง ส่วนนักโทษผมยังไม่ได้หาเลย สงสัยต้องเอา D-walker ไปสแกน
    Sep 13 2015 02:35 AM
    voyevoda
    ผมนี่พยามหานักโทษเจอแค่คนเดียวแต่ได้ S นะ alarm ดังด้วยเพราะพลาดท่า
    คะแนน bonus มันอยู่ที่ Gunship ครับ คือต้องทำลายรถ7คันแรก หรือ captureให้หมด รอบ 2 จะมี tank 2 heli1 อันนี้จับแล้วชิ่งออกก็ S ละ ผมลองหานักโทษด้วย time bonus ไม่มีเลย 44นาที alarm ดังได้นักโทษคนนึง rank S
    Sep 13 2015 07:57 PM
    voyevoda
    ผม capture 7 คันแรกนะ ทันหมด ใช้ docoy กับ em mine
    Sep 13 2015 07:58 PM