`

Jump to content

Community Status Updates

libertica's Photo

libertica

ภายใน 3 เดือนหาเงินให้ได้ 6 หมื่นนี่ทำไงดีครับ นึกไม่ออกเลย กู้นอกระบบเหรอ? (คนรู้จักน่ะครับ สินเชื่อบุคคลธนาคารเค้าทำแล้ว ไม่รู้จะหาจากไหนอีก)
Nov 23 2014 05:19 PM
  • Capell's Photo
    Capell
    ยากอยู่นะครับถ้าสภาพคล่องไม่พอตัว น่าจะลองพยายามหยิบยืมญาติพี่น้องที่ไม่ขัดสนมาใช้ก่อน อย่ากู้นอกระบบเด็ดขาดนะครับ ขายของใช้ที่ไม่จำเป็นออกให้ได้เงินมาสำรองไว้ด้วย ก็พอจะช่วยเรื่องสภาพคล่องได้ชั่วคราว
    Nov 23 2014 10:03 PM
  • L-JacK's Photo
    L-JacK
    อยู่ในสภาวะเดียวกันครับ ต้องเร่งหาเงิน 70K ให้เร็วที่สุด

Nov 24 2014 09:11 AM
  • teeplus's Photo
    teeplus
    ลองหาทรัพย์สินอะไรที่แปลงเป็นเงินได้ก่อนครับ เรื่องกู้ยืม ถ้าไม่จำเป็นหลีกเลี่ยงจะดีกว่า (ยกเว้นหาทางออกอื่นๆไม่ได้จริงๆ)
    Nov 24 2014 12:58 PM