`

Jump to content

Community Status Updates

chinn's Photo

chinn

fifa 14 manager โหมดย้ายไปคุมทีมอื่นได้มั้ยครับระหว่างซีซั่นหรือจบซีซั่น มีเงื่อไขอะไรหรือปล่าวครับ?
Apr 23 2014 04:19 PM
  • THEGENERAL's Photo
    THEGENERAL
    ไม่สามารถย้ายได้ครับคือต้องคอยดู Job offer ตลอดเวลามันขะมีเขียนครับว่าทีมไหนว่างอยู่ส่วนมากจะมีตอนต้นๆซีซั่นหรือท้ายซีซั่นครับ ย้ายได้เลยไม่มีเงื่อนไขครับ ปล.เกมส์นี้ควรจะเลือกทีมที่เล่นยาวๆเลยเพราะโอกาสเล่นๆอยู่จะย้ายไปทีมใหญ่ยากมากครับเล่นมายังไม่เคยเจอ เช่น คุมแมนยูแล้วย้ายไปรีล มาดริด มีก็แต่ย้ายไปทีมที่แย่กว่าเราครับ :) ผิดพลาดขอโทษด้วยครับ
    Apr 23 2014 06:24 PM
  • finalekung^^'s Photo
    finalekung^^
    เสียก็ตรงเนี้ย น่าจะมีอีเมล์ติดต่อเข้ามาจะดีมากว่าทีมนั้นทีมนี้สนใจผู้จัดการทีมใหม่ไรงิ แต่เรื่องการย้ายไปทีมใหญ่ๆมีนะครับ พอดีผมเล่นคุมเลสเตอร์แล้วมีทั้งเชลซี อาร์เซนอล แมนยู จูฟ ให้เลือกไปคุมเลย แต่ผมไม่ไป อยู่สร้างตำนานจนทีมห้าดาวไปเลย อิอิ
    Apr 23 2014 07:41 PM
  • Fucka's Photo
    Fucka
    ผมคุมลีด มีแมนยู มาเสนอด้วยน่ะคัรบ
    Apr 24 2014 01:16 PM