`

Jump to content

Community Status Updates

MyAngel's Photo

MyAngel

ใครเล่น Thief บ้างครับผมสงสัยตรงสกิล focus ของสาย stealth อ่ะมันเปิดใช้ยังไงครับ ที่ให้เราเดินไม่มีเสียง กับ ล่องหนตอนเข้าแสงอ่ะครับ งงกดยังไงมันก็ขึ้นว่า Eye ครับ
Mar 24 2014 01:35 AM
  • SixFeaTz's Photo
    SixFeaTz
    สนุกนะครับสำหรับผมแต่ผมเริ่มกลัวๆละมันหลอน
    Mar 24 2014 09:12 PM
  • Julong's Photo
    Julong
    ต้องเติมหลอด focus ด้วย
    Mar 24 2014 10:27 PM
  • MyAngel's Photo
    MyAngel
    สนุกดีครับ ถ้าชอบแนวนี้น่ะครับ เนื้อเรื่องแนวลึกลับ ตัวเอกเป็นขโมย มีรับเควสย่อยจาก npc มีตัวขายของ ขายอุปกรณ์ให้เรา เน้นขโมยอ่ะครับเกมนี้ ระหว่างทางไปเควสหลัก ก็แวะบ้านนู้น บ้านนี่ หยิบนู่น นี่นั่น เต็มไปหมด เอาเงินไปอัพเกรดอุปกรณ์ กะ ซื้อสกิลพ้อย

หลอด focus ผมยังเหลือนะครับแต่ใช้ของ stealth ไม่ได้เลย งงมากไม่รู้ว่าทำไม ขนาด markman ยังใช้ได้เลยครับถือธนูปุ้บขึ้นเลยว่า markman focus ลดยิก ๆ
    Mar 25 2014 01:39 AM