`

Jump to content

Community Status Updates

NeoDio's Photo

NeoDio

¨Ùèæ¡ç¹Ö¡àº×èÍà¡Á¢Öé¹ÁҫЧÑé¹...
Jul 16 2013 06:26 PM
  • voyevoda's Photo
    voyevoda
    เป็นมาหลายเดือนละครับ
    = ='....ตั้งแต่ mgs rising อะผมแทบไม่ซื้อเกมใหม่เลย
    Jul 16 2013 09:48 PM
  • DeppRising's Photo
    DeppRising
    ผมก็เคยเป็น ยิ่งช่วงเล่นก็อปหลายๆเกมส์ แค่คิดจะเล่นก็เบื่อและครับ ตอนนี้เกมส์ที่ไม่มีระบบออนไล หรือ มัลติ ต่อให้เทพแค่ไหนอย่าง gowผมก็ยังไม่อยากเล่นเลยอ่ะ(แม้จะมีโหมดออนไล แต่ไม่สนุก)
    Jul 17 2013 07:07 AM
  • MR.Ganger's Photo
    MR.Ganger
    ผมก็เคยเป็นนะ อยู่ๆก็คิดขึ้นมาเองว่า เล่นไปแล้วได้อะไร เสียเวลาเปล่าๆ ตอนนั้นหยุดไปครึ่งปีเลยฮะ แต่สักพักก็อยากอีก และกลับมาเล่นใหม่ -w-
    Jul 17 2013 12:37 PM