`

Jump to content

Community Status Updates

»Õ¡ËÑ¡'s Photo

»Õ¡ËÑ¡

ใครมีไฟล์เกม MAGICKA COLLECTION รบกวนบอกหน่อยครับ อยากเล่นโครตๆ อยากลองผีก่อนถ้าสนุกจะได้ซื้อแท้ในSteamเล่น
Apr 26 2013 02:49 PM
  • OHM's Photo
    OHM
    รอลด 75% หวดแท้ไปเลยครับ เกมนี้ลดออกจะบ่อย ควรจะมีเพื่อนเล่นด้วย เพราะ Patch หลัง ๆ ยากนรกแตก คนเดียวไม่รอดหรอก มันต้องมีเพื่อนอีกคนคอยชุบชีวิตด้วย ซื้อมาแล้วเรียกผมได้นะ.....เออ จริง ๆ ผมก็มี Key แท้อยู่เหมือนกันนะ (เกมเดี่ยว ๆ ไม่มี DLC เลย ) สนใจก็ PM มาได้
    Apr 26 2013 10:13 PM
  • Firstrike's Photo
    Firstrike
    ไปตามดู Trailer โคตรน่าเล่นเลยครับ
    Apr 27 2013 05:35 PM