`

Jump to content

Community Status Updates

ได้DCมานานนม's Photo

ได้DCมานานนม

ทำยังไงดีถ้ามีคนมาปากดีกับเราอยู่เรื่อยๆครับ ผมไม่เคยโต้ตอบหรือว่าเขาเลยแม้แต่ครั้งเดียว แต่เขาก็มาก่อกวนและปากดีกับผมอยู่เรื่อยๆ ผมคิดอยู่แค่ว่าถ้าเราไม่ตอบโต้เดี๋ยวเขาก็เลิกไปเอง แต่นี่เขายิ่งได้ใจเห็นผมไม่สู้คน ผมควรเล่นบทโหดเลยดีไหมครับ?
Feb 25 2013 10:57 PM
  • aem's Photo
    aem
    คนพวกนี้คือคนที่มีปมด้อยคับมันจะเอาปมด้อยคนอื่นมาล้อ
    ต้องสวน ต้องสนุกกับมัน ต้องพูดต่อหน้าคนอื่นเยอะๆให้มันอาย
    Feb 25 2013 11:42 PM
  • kitti's Photo
    kitti
    จับจูบปาก
    Feb 26 2013 12:52 AM
  • ได้DCมานานนม's Photo
    ได้DCมานานนม
    ผมขอบคุณทุกๆความเห็นมากๆๆครับ การเปนคนดีไม่ช่วยอะไรเลยจริงๆ ทำให้คนหมั่นไส้ซะเปล่าๆ ผมว่าเขาคงหมั่นไส้ผมอ่ะครับ จริงๆผมเปนคนอารมณ์ร้อนน่ะครับ แต่ด้วยความที่ว่าไม่อยากมีปัญหากับใคร เลยอะไรยอมได้ก็ยอมครับ ยิ่งในบอร์ดนี้ยิ่งแล้วใหญ่ อะไรยอมได้ยอม อะไรให้ได้เราก็ให้ครับ^^
    Feb 26 2013 09:54 AM