`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

ผีสิง

thiti2526's Photo thiti2526 28 Apr 2008

ผมว่าหนุกอีกแน่ถ้าคู่ชิงเป็นคู่นั้

รับรองว่าแค้นกันไปอีกหลายชาติแน่

ส่วนตังแล้วเชียร์สิงครับเพราะเป็นทีมที่ไม่เคยได้

ถ้วยใหญ่ของยุโรปอ่ะ

อีกอย่างนึงสงสารคางคกด้วย :aha:

nointrend's Photo nointrend 29 Apr 2008

เบื่อเชียร์สิงเวลาชิงถ้วย ล่าสุดแพ้ บาร์นสลีย์ เสปอร์ โอว์ ชิงกับแมนยูคงฮึกเหิมอ่ะนะ 4e5dd44a.gif

Mr.Contemporary's Photo Mr.Contemporary 29 Apr 2008

ผมว่า สิงห์ ปีนี้น่ากลัวนะ
เพราะเห็นเล่นบอลยุโรป ฟอร์มคงเส้นคงวางใช้ไ้ด้เลย

~!3oSo~!!!~SenSeN~'s Photo ~!3oSo~!!!~SenSeN~ 23 May 2008

แมนยู ชนะ แน่นอนคับ

จากเดกผี ๆๆๆ