`
←  ห้องสารพันปัญหาชีวิต
Logo
»

ถ้าผู้หญิงบอกว่า"เป็นเพื่อนกันไปก่อนนะ"

Locked

ping99's Photo ping99 08 Apr 2008

ลองหายหัวไปก็ดีนะ ถ้าเขามีเยื่อใยบ้าง เขาจะโทรหาคุณเองแหละ

ถ้าทำตัวเป็นของตายให้เขาเห็น เขาก็กั๊กคุณไว้ แล้วมองหาคนอื่นที่ดีกว่าคุณต่อไป ถ้าไม่เจอ ก็ค่อยกลับมาหาคุณใหม่

gamegogo's Photo gamegogo 09 Apr 2008

อาจจะเป็นเหมือน เพลง เพิ่งรู้ว่ารักเธอก็ได้ครับ ยังไงถ้าลองหายตัวไปก็น่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีครับ ลองดูละกันโชคดีครับ

dongyhotey's Photo dongyhotey 11 Apr 2008

ก็ถ้าจะให้ออกความคิดเห็นก็ต้องบอกว่า ทำใจแล้วกลบเกลื่อนเป็นเพื่อนไปหลังจากนั้นหาคนอื่นแทน (คนนี้ก็ยังหวังได้อยู่แต่....%น้อย)

พูดกันตรงๆนะ ถ้าหญิงมีใจให้เราแล้ว โดยร้อยละ95 (คิดเองเวอร์ซะ) ไม่พูดอะไรแบบนี้หรอก-->เป็นเพือนกันไปก่อน , ถ้ามีใจให้อาจจะพูดว่าคิดดูก่อนนะประมาณว่าเล่นตัวอะไรแบบนั้น

ผมเองก็จีบไม่เก่ง(ไม่เป็นนั้นล่ะ -_-") แต่อยากจะบอกว่าโลกนี้มีสิ่งที่สวยๆงามๆอีกเยอะอย่ารีบถ้าอายูยังน้อย ถ้าเยอะแล้วก็ลุยไม่เลยไม่มีอะไรจะเสีย
Locked