`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

เรื่องใหญ่ คับ หา Berserk เล่ม 28 ไม่ได้จร...

Hero of Gunner's Photo Hero of Gunner 27 Jan 2008

ใครเคยเห็นหรือเคยซื้อที่ไหน บอกด้วยนะ คับ
ตามหามานาน แล้ว

MoDiFy's Photo MoDiFy 27 Jan 2008

ผมว่าผมบอกไปแล้วนะว่า ไปดูที่ร้านที่BTS สะพานควายหรือยัง
ฝั่งตรงข้ามกับ big c อ่ะ ลองไปดูก่อน
จะตั้งกระทู้ขึ้นมาให่ทำไมให้มันรกละเนี้ย

Hero of Gunner's Photo Hero of Gunner 28 Jan 2008

ไม่มีคับ ไปมาแล้ว
ขอโทดนะ คับ ที่ โพสใหม่

แนะนำด้วย คับ

GapKung's Photo GapKung 30 Jan 2008

ลองไปหาที่ oh anime ที่เซนทรัลเวิลด์ดูยังคับ

Hero of Gunner's Photo Hero of Gunner 01 Feb 2008

ไปแล้ว คับ
ไม่มี อะ

จ๊ากกกกกกกกกกกกกๆ
เซ็ง ชีวิต

llkyoll's Photo llkyoll 10 Feb 2008

ร้านข้าง เมเจอร์รัชโยธิน ครับ น่าจะมี

thiti2526's Photo thiti2526 24 Mar 2008

ถ้ามาได้ เซนทรัลพระรามสามชั้นหกมีแน่นอนครับตรงข้ามพาวเวอบายผมเพิ่งเห็นเมื่อวานนี้เองครับ