`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

ถามนิดคับ คนที่ใช้ devhook 0.43.0101 ใครมี...

sirowzkung's Photo sirowzkung 17 Jul 2006

คือเล่นได้ปรกติ เข้า sleep mode ได้ปรกติ เพิ่มลดแสงไฟ ได้ปรกติ เพิ่มเสียงลดเสียงได้ปรกติ

แต่พอเวลากด รูป ตัวโน๊ตที่จะให้มัน mute เสียงเกมจะ hang ใช่ไหมคับ ผมลองทุกเกมเป็นทุกเกมเลยคับ เลยออยากถามเพื่อนๆว่าเป็นกันไหม แล้ว version 0.44 เป็นไหมคับ
ขอบคุณคับ

basshero's Photo basshero 17 Jul 2006

เป็นเหมือนกัน ใช้วิธีลดเสียงเอาสิครับ

sirowzkung's Photo sirowzkung 17 Jul 2006

คับ ทุกทีก็ลดเสียงเอาคับ พอดีไปกดโดน เห็นมัน hang ก็เลยมาถามคับผม