`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

ถามนิดนึงนะครับเรื่อง Memory Stick อ่ะครับ

kirayamoto's Photo kirayamoto 14 Jul 2006

คืออยากจาถามเพื่อนๆว่า Memory Stick Pro Duo อ่ะครับของแท้กับของเทียมมันต่างกันเยอะมั้ยครับแล้วควรเล่นอย่างไหนดีอ่ะครับแล้วถ้
าเล่นของเทียมแล้วมันจามีผลกะเครื่อง PSP มั้ยครับ และก็ราคาต่างกันเยอะมั้ยครับเนี่ย^ ^ เพื่อนๆคนไหนโปรช่วยทีนะครับ :THX

thaihelp's Photo thaihelp 14 Jul 2006

ของปลอม 2 G 2500 บาท
ของแท้ 2 G 4000 ได้มังครับ ไม่แน่ใจครับ

BrokenToy's Photo BrokenToy 14 Jul 2006

ราคาต่างกันประมาณครึ่งต่อครึ่ง
ที่น่าหวั่นใจอีกอย่างของของปลอมคือถ้าซอยหน่อยก็เซฟหายอ่ะครับ

peak1451's Photo peak1451 15 Jul 2006

ที่น่ากลัวที่สุดในการใช้ของปลอมคือ

เครื่อง psp อาจจะซ๊อต บอร์ดไหม้ และเครื่องพังได้ = ="

( น่ากลัวมาก ๆ ) ๑ ๑"

xanyz's Photo xanyz 15 Jul 2006

ซื้อ sandisk ดีกว่ามั๊ง