`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

เพื่อนๆค้าบช่วยทีนะค้าบเรื่อง PSP

kirayamoto's Photo kirayamoto 12 Jul 2006

คือว่าตอนเวลาจาปิดอะครับพอดันขึ้นปุ้ปแล้วหล่อยใช่มั้ยครับทำไมเครื่องผมมันถึงยังม
ีไฟสีเขียวค้างอยู่ประมาณ5วิอ่ะครับเพื่อนๆคนไหนพอทราบสาเหตุช่วยตอบข้อสงสัยผมทีนะค

ับจาเป้นพระคุณมากๆเลยคับผมหรือว่ามันเป้นแค่เรื่องปกติอ่ะครับถ้าเกิดเป็นปัญหาจาได

ส่งศูนย์ยังไงๆก็ขอบคุณไว้ก่อนนะค้าบ :THX

tak2002's Photo tak2002 12 Jul 2006

ถ้าดันสวิตต์ขึ้นแล้วปล่อยจะเป็นการ ปิดแบบ Sleep Mode นะครับ ถ้าจะปิดจริงๆ ต้องดันสวิตต์ขึ้นค้างไว้จนภาพหน้าจอดับไป นั้นคือการปิดเครื่องที่แท้จริงนะครับ

kirayamoto's Photo kirayamoto 13 Jul 2006

ชอบคุณคุณ tak2002 มากเลยนะครับถ้าคุณไม่บบอกผมก็ยังไม่รู้เลยนะครับเนี่ยขอขอบคุณอีกทีนะครับ

JackAss's Photo JackAss 13 Jul 2006

....