`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

[PSP]MHF (Zone3) ISO wifi กับแผ่น UMD Zone...

haste's Photo haste 09 Jul 2006

สวัสดีครับเพื่อนๆทุกทั่น
กระผมนัย Haste หลังจากที่ได้นั่งหา PSP มาแล้วก็นั่งอ่านๆๆแล้วอ่าน อย่างสนุกสนาน
แล้วก็รีบ ปั๊ม MHF อย่างเมามันส์ เพื่อที่จะได้แจมกับเพื่อนๆที่มาวิ่งหนีมังกรกันทุกๆอาทิตย์ ที่ร้าน :lol:
.....
ปรา่กฎว่า..... ISO โซน US,EU ที่เราๆท่านๆโหลดมากันอะ มันเล่น wifi กับเพื่อนๆที่ใช้แผ่น โซนเอเซียไม่ได้ครับ

ว่าแล้วก็เอาเลย ได้แผ่น โซน 3 ท่าน Lolyboyz ใจดีมาให้ยืม เอามา dump ISO ซะ
นั่งอ่านๆแคะๆ อยู่พักใหญ่ (จะบอกว่า ท่าน Dark_Alex คนเก่งเจ้าของ downgrader เจ๋งๆอะ readme ของพี่แก...สั้นและ ห้วน มาก :( )

ผลคือ...
สำเร็จแล้วคร้าบ~
เล่นได้ปรกติทุกอย่าง
และที่สำคัญ wifi กับ แผ่นโซน 3 ได้ด้วยเน่อ ^_^

ISO 730 MB
CSO 649 MB

ตอนนี้ผมได้ up ใว้ที่ เคบีT แล้วครับ เพื่อนๆสะดวกจะ PIF หรืออะไรก็ตามสบายคร้าบ :yeye

Posted Image----------Posted Image

เล่นเกมส์กันให้สนุกนะคร้าบ :D
Edited by haste, 09 July 2006 - 03:36 AM.

d-loop's Photo d-loop 09 Jul 2006

มาซะดึกเชียว.... จะเช้าแล้วนิหน่า
ไปนอนก่อนดีกว่า

GQLF's Photo GQLF 09 Jul 2006

เพิ่งจะกลับมาเล่นPSP งงไปหมด ???

คงอ่านเพิ่มอีกยาวอะ แล้ว เคบีT คือที่ไหนอะคับ

seacret's Photo seacret 09 Jul 2006

ขอบคุณครับ คุณตั้ม..... โอ้วเย้

พอดีผมไม่มี เคบี้ เลยต้องไปขอยิ้ม ไอดี เพื่อน
แถมเรโชมันน่าตระหนกมาก 0.666
นี่โหลดใกล้จะครบแล้วเหลือ 0.660

ต้องหาทาง ปล่ยอคืนให้ครบ 0.666
อีก T T

poad's Photo poad 09 Jul 2006

โอ้ว พี่ตั้มเปลี่ยนจากดริฟไปล่ามังกรแล้วเหรอครับ ผมสน PSP อยู่เหมือนกัน แต่กระเป๋าไม่อำนวย

Me_Va's Photo Me_Va 09 Jul 2006

มีเกมอื่นๆอีกมั้ยครับ หาโหลดยากมาก อย่างเกม locoroco

lolyboyz's Photo lolyboyz 09 Jul 2006

อิอิ งี้ก็ได้เวลา ดาวเกรดแล้วอ่ะซินะ

haste's Photo haste 09 Jul 2006

เกมส์อื่นๆก็มีเยอะนะครับที่ เคบีทีอะ : Ohhhh
นี่ก็พึ่งกลับบ้าน นั่งล่ามังกร (ไปถ่วงเค้า) ทั้งวันเลยอิอิ :cool :cool

บอลครับ's Photo บอลครับ 09 Jul 2006

ล่ามังกรเหมือนกันครับ อิอิอิ

seacret's Photo seacret 10 Jul 2006

เมื่อวาน
ตามไปรบกวนให้คุณตั้มช่วย ลงเกม MHF + devhook 0.41d ในราคามิตรภาพ
แถม นั่งสอนผมทุกอย่าง ผมซึ้งสุดๆครับ
เสียดายเลเวลผมต่ำไปหน่อยไม่งั้นจะร่วมตะลุย ไปช่วยเก็บของด้วยคน.....55+

น้องปอ มาwifi กันหน่อยสิ......

haste's Photo haste 11 Jul 2006

update เล็กน้อย ตอนนี้ปล่อยที่ แซ่บ แล้วด้วยนะครับ

thebank's Photo thebank 11 Jul 2006

ดาวเกรดที่ไหนกันหรอครับ