`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

ศูนย์ซ้อมของโซนี่มีที่ไหนบ้างอะครับ

gght's Photo gght 06 Jul 2006

ช่วยบอกทีนะครับผมอยู่แถวดินแดง ตอนนี่ PSP ผมช่องใส่ UMD มันเสียอะครับมันไม่อ่านแผ่นเลยอะ

ArtDVDs's Photo ArtDVDs 06 Jul 2006

gght, on Jul 6 2006, 10:17 PM, said:

ช่วยบอกทีนะครับผมอยู่แถวดินแดง ตอนนี่ PSP ผมช่องใส่ UMD มันเสียอะครับมันไม่อ่านแผ่นเลยอะ

ไปศูนย์ตรงถนนเพชรบุรีก็ได้ครับ อยู่ตรงข้ามทางเข้า RCA ครับ จากดินแดงนั่งรถเมล์ไปลงป้ายประตูน้ำแล้วต่อสาย 72 ก็ได้ครับ

บอลครับ's Photo บอลครับ 07 Jul 2006

ลองไปดูที่ The mall ก็ได้นะครับ เห็นว่าน่าจะซ่อมได้ นะครับ