`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

จะซื้อที่ไหนดีครับpsp

benzpha's Photo benzpha 06 Jul 2006

ร้านไหนดีครับ ที่ไว้ใจได้

เจคุง's Photo เจคุง 06 Jul 2006

ช่วงนี้การ downgrade ยังมีความเสี่ยง คงยากหาร้านไหนจะทำให้ครับ

boungyxxx's Photo boungyxxx 06 Jul 2006

บางร้านที่ผมรู้จักในสะพานเหล็กมันทำได้ แต่ร้านแถวๆนั้นมันตกลงกันว่ายังไม่อยากทำมาก เพราะว่ามันมีเครื่องที่เป็น 1.5 จริงๆ มันรับซื้อมาแพงแล้วยังขายไม่ได้อยู่ กลัวไม่มีคนซื้อแล้วต้องขายขาดทุน 5555 ซื้อมาขายเกร็งกำไรซวยเลยตอนนี้

seacret's Photo seacret 07 Jul 2006

ซื้อแบบไม่ยังดาว แล้วไปหาที่ดาวเกรดเอง จะดีไหมครับ

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 07 Jul 2006

View Postseacret, on Jul 7 2006, 10:18 AM, said:

ซื้อแบบไม่ยังดาว แล้วไปหาที่ดาวเกรดเอง จะดีไหมครับ

ผมก็จะทำแบบนี้ล่ะ หุๆ ซื้อ มือ1 แล้วมาดาวเอง
เรื่องดาว ก็จะหายืมแผ่น GTA ชาวบ้านเอา :yes02
แต่เรื่องดาว คิดๆดูแล้ว เครียดนิดนึงนะ แต่เอาล่ะ ผมชอบเสี่ยง :devil2

ปล. เห็นว่าคนเคยเครื่องดับสนิท เอาไป flash ใหม่ที่ศูนย์ตกไม่ถึง 500 แต่มันจะกรณีเดียวกันป่าวไม่รู้อ่ะ
Edited by Brutal-Method, 07 July 2006 - 11:29 AM.