`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

หัวอ่านpsp เสียครับ

doomaner's Photo doomaner 05 Jul 2006

ไม่ทราบว่าพอจะรู้ไหมครับ ว่าที่ไหน รับซ่อมบ้างครับ ราคาเท่าไหร่ ช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

d-loop's Photo d-loop 05 Jul 2006

ลองโทรถามที่ศูนย์โซนี่ดูนะครับ

แต่ผมเคยเห็นที่อมร ดิโอลด์สยาม พาหุรัด แผนกเกมส์ ราคาจำไม่ได้

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 06 Jul 2006

แนะนำไปซ่อมศุนย์นะครับ เห็นอมรมีค่าเปลี่ยนต่างหาก
พี่ผมเคยเปลี่ยนจอ PSP ตก 2000 กว่าๆ
อมร จอ อาจถูกกว่า แต่มีค่าทำครับ :cute

koshikung's Photo koshikung 06 Jul 2006

ของผมก็เป็นครับ โทรไปที่โซนี่ เค้าเปลี่ยนได้แต่รุ่น 1006k ครับ รุ่น 1000k เปลี่ยนไม่ได้ ไม่รู้ยังไง ไม่เห็นมันจะต่างกันเลย ที ps2 ยังอันเดียวกันเลย ผมกำลังจะไป อมรดูครับ รู้สึกว่าจะมีขายอยู่ 2500 มั้งครับ ใครมีข้อมูลมาบอกด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ