`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

คำแนะนำสำหรับผู้ที่จะเล่น bioshock 2รอบนะครับ

B'o'NK's Photo B'o'NK 22 Aug 2007

เล่นจบแล้วครับ หมายคงามว่ารอบแรกเล่น normal ให้ดูด adam จากเด็กใช่ไหมครับ แล้วรอบ 2 เล่น hard ต่อ adam ที่ดูดไว้มันจะยังมีอยู่เท่ารอบแรกที่จบไป เราค่อย recure เด็ก ใช่หมายยย

แต่ตอนผมเล่นจบ normal รอบแรกผมก็ว่าเค้าให้ adam มาเยอะพอที่จะเล่นจบได้สบายๆนา ปืนสลับกะ skill บ้างตามสถานการณ์

ช่วงแรกๆ ของเกม thunder กับ ประแจนี่ช่วยเราประหยัดไปได้มากพอสมควรเลยครับ
Edited by B'o'NK, 22 August 2007 - 08:51 AM.

Uzsa's Photo Uzsa 22 Aug 2007

มาได้ไง อย่างงง