`
←  Call of Duty & Battlefield
Logo
»

ปักหมุดกระทุ้รวมทหารCALL of duty4ล่าสุด51ค...

Playstation's Photo Playstation 10 Sep 2007

เย็นนี้ถ้าใครว่างเข้ามาเล่นกันหน่อยนะ ................. :love

lek's Photo lek 10 Sep 2007

View PostPlaystation, on Sep 10 2007, 10:25 AM, said:

เย็นนี้ถ้าใครว่างเข้ามาเล่นกันหน่อยนะ ................. :love
โอเคครับ

that's Photo that 11 Sep 2007

View Postrifleman, on Aug 24 2007, 06:29 PM, said:

ได้โปรดอย่าปล่อยผมเผชิญชะตากรรมกับพวกฝรังใจร้ายคนเดียวได้โปรด :numairu:

ผมว่าคุณเอก ใจร้ายกว่าพวกฝรั่ง อีก ครับ เล่นด้วยทีไร 03.00 น. ทุกที :her

lek's Photo lek 11 Sep 2007

ไม่อยากพูด คุณเอกพึ่งหัดเกมนี้หลังผมอีก ตอนลุย ยังเดินตามผมเลย เผลอแปปเดียวผมไปไหนไม่เห็นหลังคุณเอก ผมก้อเสียวแล้ว

rifleman's Photo rifleman 11 Sep 2007

แล้วทำไมคุณ lek ต้องมาคอยตามหลังผมด้วยละครับ คิดอะไรอยู่หรือเปล่า :shame คราวนี้ต้องระวังทั้งหน้าทั้งหลังเลยซิเรา :um

chaserdeb's Photo chaserdeb 11 Sep 2007

:aha: :aha: :aha:

lek's Photo lek 13 Sep 2007

อ้วนดำผมถูกเพื่อนยกเค้าไปแล้ว กว่าจะกลับมาคงต้องเป็นวีกหน้าเลย ยังงัยขอโทเพื่อนทหารทุกท่านด้วยคร๊าบ :kanoiyom

Playstation's Photo Playstation 14 Sep 2007

View Postlek, on Sep 13 2007, 10:53 PM, said:

อ้วนดำผมถูกเพื่อนยกเค้าไปแล้ว กว่าจะกลับมาคงต้องเป็นวีกหน้าเลย ยังงัยขอโทเพื่อนทหารทุกท่านด้วยคร๊าบ :kanoiyom

มาไวๆนะ :love

lek's Photo lek 20 Sep 2007

เย็นนี้ ทหารอ่อน4นาย เล่นตอน18.00ครับ ใครว่างมาแจมได้
1.ผม อ่อนสุด
2.นพ
3.ตั๊ม
4.เฮียปอ

Playstation's Photo Playstation 20 Sep 2007

View Postlek, on Sep 20 2007, 04:34 PM, said:

เย็นนี้ ทหารอ่อน4นาย เล่นตอน18.00ครับ ใครว่างมาแจมได้
1.ผม อ่อนสุด
2.นพ
3.ตั๊ม
4.เฮียปอ

จัดไป :shame2

Zmile's Photo Zmile 24 Sep 2007

พอดีพึ่งซื้อมาเล่นได้ 3 วันแล้วพอเข้าไป ออนไล เห็นมีค่า Protect กับ Mob สงสัยอยู่ว่า Mob เอาไว้ทำไร ยิ่งสูงยิ่งหลบได้เหรอครับ งงๆ สังเกตการแต่งตัวมาหลายวันละ ส่วนมากเห็นคนอื่นเขาไม่ค่อยใส่เกราะกันเหรอ รู้สึกเหมือนกับว่าผมใส่เกราะอยู่คนเดียวในเกมเลย
:her

lek's Photo lek 25 Sep 2007

View PostZmile, on Sep 24 2007, 05:40 PM, said:

พอดีพึ่งซื้อมาเล่นได้ 3 วันแล้วพอเข้าไป ออนไล เห็นมีค่า Protect กับ Mob สงสัยอยู่ว่า Mob เอาไว้ทำไร ยิ่งสูงยิ่งหลบได้เหรอครับ งงๆ สังเกตการแต่งตัวมาหลายวันละ ส่วนมากเห็นคนอื่นเขาไม่ค่อยใส่เกราะกันเหรอ รู้สึกเหมือนกับว่าผมใส่เกราะอยู่คนเดียวในเกมเลย

เล่นมานานผมยังไม่รู้มันคืออารายเลย เพราะปหติผมให้เพื่อนเป็นเกราะให้ตลอด

Nut-Wii's Photo Nut-Wii 26 Sep 2007

View Postlek, on Sep 25 2007, 04:36 PM, said:

เล่นมานานผมยังไม่รู้มันคืออารายเลย เพราะปหติผมให้เพื่อนเป็นเกราะให้ตลอด
เห็นด้วยเลยครับ โดยเฉพาะเวลามีคุณเอกด้วย รู้สึกอุ่นใจ :her Mobility น่าจะเป็นเรื่องของการเดินครับยิ่งมีมากจะเคลื่อนที่เร็วขึ้นครับ เท่าที่เคยลองปรับเรื่องของการแต่งตัวดูนะครับ

lek's Photo lek 26 Sep 2007

ตั้งแต่เล่นมา เมื่อคืนผมรู้สึกสนุกมากที่สุดเลยครับ คงเพราะมีคนไทยเยอะและชนะมากกว่าแพ้ด้วย
ขอแนะนำเทคนิคส่วนตัวสำหรับคนฝีมืออ่อนเท่านั้น
1.พยายามตามหลังเทพเท่านั้น อย่างเช่นคุณเอกเป็นต้น แต่เมื่อคืนผมผิดพลาดเผลอตามเฮียปอ เดินคู่กันแปปเดียวก้อโดนระเบิดตายทั้งคู่
2.ถ้าเพื่อนที่ไปด้วยตายก่อน ให้หาที่หลบซ่อนโดยด่วน และอย่าขยับตัวเด็ดขาด และใช้บลูทูดเรียกเพื่อนๆมาช่วย
3.ถ้ารู้ว่าหลบยังงัยคู่ต่อสู้มันก้อรู้ตำแหน่งของเรา อย่าคิดสู้ตายเพื่อชาติครับ ให้ใช้วิธีหันหลังและวิ่งกลับรังให้เร็วที่สุด

สรุปป๋มมันทหารขี้คลาดดีๆนี่เอง :shame

lek's Photo lek 26 Sep 2007

รบกวนอีกเรื่องครับ รู้สึกจะมีผู้เล่นใหม่มา2-3คนที่ผมยังไม่อัพเดทชื่อรึป่าว ยังงัยช่วยมาแจ้งด้วยครับ ผมจะได้แก้ไขชื่อใหม่ เอาคนออนบ่อยสุดขึ้นชื่อบน
คร่าวๆคงเป็น
1.เอก
2.บูน
3.นัท
4.ผม,ปอ,นพ,......

Zmile's Photo Zmile 26 Sep 2007

View Postlek, on Sep 26 2007, 03:58 PM, said:

ตั้งแต่เล่นมา เมื่อคืนผมรู้สึกสนุกมากที่สุดเลยครับ คงเพราะมีคนไทยเยอะและชนะมากกว่าแพ้ด้วย
ขอแนะนำเทคนิคส่วนตัวสำหรับคนฝีมืออ่อนเท่านั้น
1.พยายามตามหลังเทพเท่านั้น อย่างเช่นคุณเอกเป็นต้น แต่เมื่อคืนผมผิดพลาดเผลอตามเฮียปอ เดินคู่กันแปปเดียวก้อโดนระเบิดตายทั้งคู่
2.ถ้าเพื่อนที่ไปด้วยตายก่อน ให้หาที่หลบซ่อนโดยด่วน และอย่าขยับตัวเด็ดขาด และใช้บลูทูดเรียกเพื่อนๆมาช่วย
3.ถ้ารู้ว่าหลบยังงัยคู่ต่อสู้มันก้อรู้ตำแหน่งของเรา อย่าคิดสู้ตายเพื่อชาติครับ ให้ใช้วิธีหันหลังและวิ่งกลับรังให้เร็วที่สุด

สรุปป๋มมันทหารขี้คลาดดีๆนี่เอง :shame

ในเกมเรียกผมว่า "อ๊อก" ก็ได้นะครับ เล่นด้วยหลายรอบละลืมบอกชื่ออะ

Playstation's Photo Playstation 27 Sep 2007

เย็นนี้มาเล่นอีกนะครับ :explain :explain

มะวานคุณเล็ก ทำไม? ไม่ยอมออนอ่ะ

Guest_Pinotchio_* 27 Sep 2007

พี่นพพพพพพพพ เจอแล้ว 1300 OATKK ขาย เด๋วไปต่อราคาซะหน่อย :eiei

สรุปแผ่นโซนไหน ก้เล่น ออนไลน์ได้หมดใช่มั้ยฮะ
Edited by Pinotchio, 27 September 2007 - 09:25 AM.

Playstation's Photo Playstation 27 Sep 2007

View PostPinotchio, on Sep 27 2007, 09:20 AM, said:

พี่นพพพพพพพพ เจอแล้ว 1300 OATKK ขาย เด๋วไปต่อราคาซะหน่อย :eiei

สรุปแผ่นโซนไหน ก้เล่น ออนไลน์ได้หมดใช่มั้ยฮะ

Zone ไหนๆก้อออนได้ครับ เซิฟมันรวมกัน :explain

Guest_Pinotchio_* 27 Sep 2007

วันเสาร์ที่แล้วเมาหรอ :eiei

ตัวเมา มือเมา นัวเนียเลยสิ :aha:

ล้วงกันเอง :ah