`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

เปิดรับบริจาครอบใหม่อีกรอบ ครับ

Jin's Photo Jin 20 Jul 2007

จะช่วยเท่าที่จะช่วยได้ครับพี่

aunn's Photo aunn 20 Jul 2007

:555 รอสิ้นเดือนนะขอรับ แล้วผมจะส่งทัพน้อยไปช่วยนะครับผม ช่วยกันคนละนิดหน่อย DGOจะได้อยู่กับเราไปอีกนานๆๆๆๆ เท่านานขอรับ

P' Nick's Photo P' Nick 20 Jul 2007

ถ้ามีโฆษณา พี่นิคไม่ค่อยเห็นด้วยอ่ะครับ จะผิดคอนเซ็ปท์ที่พวกเราอยากให้บอร์ดนี้ เป็นแบบนี้ ที่ไม่มีโฆษณามาเกะกะ มาสร้างความรำคาญ เหมือนกับบอร์ดอื่นๆ

ส่วนเรื่องการร่วมบริจาคเงินช่วยค่าใช้จ่ายของ Server ก็ถือว่าเป็นเรื่องที่ดีครับ ช่วยๆกันตามกำลังศรัทธาก็แล้วกันครับ

แต่คุณโอ๋ควรจะต้องแจ้งให้ทราบถึงยอดเงินและรายชื่อผู้ที่บริจาคเข้ามา ให้ทราบอย่างเป็นทางการด้วย ก็จะดีไม่น้อยครับ :explain
Edited by P' Nick, 20 July 2007 - 10:18 PM.

ngern's Photo ngern 20 Jul 2007

ตอนนี้ต้องเก็บเงินไว้ถอยPS3 ขอเอาเกมมาประมูลหาเงินเข้าบอร์ดแทนแล้วกันครับ :kanoiyom

กระทู้นี้ครับ

https://dvdgame.online/forums/index....topic=51235&hl=

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 10 Aug 2007

เมียผม 5 กิ๊กอีกเป็น 10 เฮ้อ :cry

morigan's Photo morigan 13 Aug 2007

จัดการให้แล้วครับ 1400 บาท จากการประมูล Oblivion

X Shape's Photo X Shape 08 Dec 2010

dig 4 Edit