`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

เปิดรับบริจาครอบใหม่อีกรอบ ครับ

โอ๋เกม's Photo โอ๋เกม 20 Jul 2007

มาถึงวันนี้ คงต้องบอกกล่าวกับเพื่อนๆว่า คงต้องรบกวนสมาชิกในเวป dvdgameonline เเละ xboxthailand ช่วยกันบริจาคเงินเพื่อปรับปรุง เเละเป็นค่าใช้จ่าย รายเดือน เเละ เป็นการ upgrade server ไปในตัวครับ

ส่วนใครจะบริจาคเท่าไหร่ก็เเล้ว เเต่กําลังทรัพย์ครับ เเละไม่อยากให้ทุกคนเดือดร้อนครับเพราะตอนนี้ผมไม่ได้ทําที่ร้านเก่าผมเเล้ว จึงทําให้

ไม่อาจเเบกรับภาระ ต่อไปได้ครับ เเละอาจจะต้องหาโฆษณาเข้ามาเพื่อเเบ่งเบารายจ่ายที่มีอยู่ตอนนี้ ครับ

บริจาคได้ที่ นายอภิรัตน์ นิรมานรุ่งเรือง

ธนาคารกสิกรไทย สาขา ย่อย mbk 702-2-56159-0 ออมทรัพย์

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา ตรีเพชร 006-269410-4 ออมทรัพย์

Metropolisjam's Photo Metropolisjam 20 Jul 2007

ขอเป็นmod หรือ admin ออกมาพูดแบบเป็นงานเป็นการดีกว่าไหมครับ

deleted's Photo deleted 20 Jul 2007

น่าจะมีตราติดให้หน่อยนะครับว่าใครเป็นผู้บริจาค

เหมือนเว็บบิทที่เขาทำๆกันไงล่ะครับ

ผมมันพวกทำดีแล้วอยากเด่นซะด้วยสิ

ทำดีแบบปิดทองหลังพระนี่ไม่ค่อยชอบเท่าไร อิอิ

:eiei

royviter's Photo royviter 20 Jul 2007

View PostMetropolisjam, on Jul 20 2007, 02:04 AM, said:

ขอเป็นmod หรือ admin ออกมาพูดแบบเป็นงานเป็นการดีกว่าไหมครับ

:ohno

gorath's Photo gorath 20 Jul 2007

มี paypal donate ด้วยก็ดีนะครับ :wow

supernamax's Photo supernamax 20 Jul 2007

คุณ โอ๋ แก บริการดี ครับ ขนาด เมื่อวัน ก่อน เอา เครื่อง PSP ไปลงเกมที่ร้านแกๆ ยัง อุตส่าห์พาไปหา ร้าน

ที่เขา รับลงเกม PSP ให้เลย อ่ะ แบบนี้ ต้อง มี ทิป ซะแล้ว :eiei

morigan's Photo morigan 20 Jul 2007

เดี๋ยวจัดให้ครับ
อย่าลืม update account balace ในแต่ละเดือนให้ด้วยนะครับ
คือถ้าเงินไม่พอจะได้ช่วยกันอีก

Galith's Photo Galith 20 Jul 2007

พี่โอ๋น่าจะบอกนะครับว่าต้องการอีกเท่าไรจะได้กะถูก

Devil Putixx's Photo Devil Putixx 20 Jul 2007

View Postโอ๋เกม, on Jul 20 2007, 01:49 AM, said:

มาถึงวันนี้ คงต้องบอกกล่าวกับเพื่อนๆว่า คงต้องรบกวนสมาชิกในเวป dvdgameonline เเละ xboxthailand ช่วยกันบริจาคเงินเพื่อปรับปรุง เเละเป็นค่าใช้จ่าย รายเดือน เเละ เป็นการ upgrade server ไปในตัวครับ

ส่วนใครจะบริจาคเท่าไหร่ก็เเล้ว เเต่กําลังทรัพย์ครับ เเละไม่อยากให้ทุกคนเดือดร้อนครับเพราะตอนนี้ผมไม่ได้ทําที่ร้านเก่าผมเเล้ว จึงทําให้

ไม่อาจเเบกรับภาระ ต่อไปได้ครับ เเละอาจจะต้องหาโฆษณาเข้ามาเพื่อเเบ่งเบารายจ่ายที่มีอยู่ตอนนี้ ครับ

บริจาคได้ที่ นายอภิรัตน์ นิรมานรุ่งเรือง

ธนาคารกสิกรไทย สาขา ย่อย mbk 702-2-56159-0 ออมทรัพย์

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา ตรีเพชร 006-269410-4 ออมทรัพย์
----------------------------------------------------------------------------
:555 ยินดีช่วยสุดความสามารถครับผม อยู่กับพวกเราไปนาน ๆ นะพี่ โอ๋

cmmman's Photo cmmman 20 Jul 2007

ไม่เป็นไรครับที่นี่ก็เหมือนบ้านผมหลังนึงครับ... :shame2

โอ๋เกม's Photo โอ๋เกม 20 Jul 2007

ผมคงรอ mod ไม่ไหวเเล้ว ครับ ที่ตอนนี้พวกเราเล่นกัน เเล้ว เวปไม่ล่ม เป็นเพราะมีการลบข้อมูลออกไป บางส่วน เเละทํากการเพิ่ม ram เข้าไปเป็น 1 Gb ไม่มีใครพูดถึงเลย เเงนที่ผมจ่ายไป 3500 ก็เป็นเงินผมอ่ะ ใครจะช่วยได้บ้างครับ

Aeromancer's Photo Aeromancer 20 Jul 2007

บริจาค แรงงาน ไปแล้วนะครับ อิอิ

ผมเห็นด้วยนะครับ ที่ควรจะมี โฆษณา ครับ ถ้าไม่มีเงินหนุน ผมว่าเว็บก็อยู่ไม่รอดนะครับ ใครทำอะไรได้ก็น่าจะช่วยๆกันนะครับ ถ้าคุณโอ๋ มีจำนวนคนที่แน่นอน เผื่อผมมี คนอยากทำ Banner ก็จะช่วยอีกแรงนะครับ ตั้งทีม โฆษณา ก็ดีเหมือนกันนะครับ

:bye

Marko's Photo Marko 20 Jul 2007

เดี๋ยวสิ้นเงิน เงินออกไปโอนเงินไปช่วยนะครับ

aea_01's Photo aea_01 20 Jul 2007

จะพยายามช่วยเต็มที่ครับ แต่ทำแบบที่คุณ morigan บอกก็ดีนะครับ

yutakakaito's Photo yutakakaito 20 Jul 2007

:sabai โอนให้แล้วครับ 500

จากบัญชี 293-2-29888-3
เพื่อเข้าบัญชี 702-2-56159-0 apirat niramanrungruang
ชื่อบัญชี MR. APIRAT NIRAMUNRUNGRUENG
จำนวนเงิน (บาท) 500.00
ค่าธรรมเนียม (บาท) 10.00
วันที่ทำรายการ 20/07/2007

จาก K cyber banking

DraKenZ 360's Photo DraKenZ 360 20 Jul 2007

อ่าเด๋วผมไปจัดการให้ครับพี่โอ๋สุดหล่อ

slick's Photo slick 20 Jul 2007

View PostMetropolisjam, on Jul 20 2007, 02:04 AM, said:

:her น้องใหม่ขาโหดอีกแล้ว ไม่รู้จักคุณโอ๋ อีก :ohno

Pasaniva14's Photo Pasaniva14 20 Jul 2007

ทำแบรเนอร์โฆษณาเลยครับ ท่านโอ๋ ผมหล่ะคนนึงจะซื้อแปะ อิอิ จะเปิดร้านกาแฟกลางเดือนหน้า

Aeromancer's Photo Aeromancer 20 Jul 2007

View Postนักเตะเบลโล, on Jul 20 2007, 04:56 PM, said:

ทำแบรเนอร์โฆษณาเลยครับ ท่านโอ๋ ผมหล่ะคนนึงจะซื้อแปะ อิอิ จะเปิดร้านกาแฟกลางเดือนหน้า

กาแฟถุงผ้าหรือเปล่าครับ จะได้แวะไป อิอิ

morigan's Photo morigan 20 Jul 2007

เรื่องโฆษณา ลองถาม EGM สิเผื่อเค้าซื้อ โฆษณา

คนในนี้อ่านเยอะนะ

พวกพ่อค้าน่าจะบริจาคด้วยครับ เพราะไม่มี DGO เนี่ยหมดเลยนะ จำช่วงที่มันล่มๆ ไปได้ป่าว เศร้าโคตร

จริงๆ web นี้ potential เยอะนะ ดูจาก hit/days มีอนาคตแน่นอน เพราะตอนนี้กลายเป็น xbox360 community ที่ใหญ่ที่สุดไปแล้ว ยังไงลองประคับประคองไปนะครับ

โฆษณาขายได้แน่ แต่ต้อง screen ร้านค้าด้วย พวกร้นในตำนานอย่าเอามานะ

เดี๋ยวผมขนของเก่าๆมาขายช่วยคุณโอ๋ดีกว่า
Edited by morigan, 20 July 2007 - 05:18 PM.