`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

PCE DUO-RX รุ่นสุดท้ายของเครื่องเกมส์ NEC...

rodneyy's Photo rodneyy 17 Jul 2007

นับว่าเป็นเครื่องเกมส์ที่ออกแบบมาได้สมฐานะจริง กับการพัฒนาที่เป็นสุดยอดเทคโนโลยีสมัยนั้นแล้วครับ PCE DUO-RX รุ่นนี้อ่าน
แผ่น CD ได้เร็วกว่ารุ่นก่อนหน้านี้มากมาย ประกอบกับการออกแบบที่สวยงามสมกับเป็นรุ่นทิ้งทวนสำหรับเครื่องเกมส์ในตระกูล PCE

moomoo jung's Photo moomoo jung 17 Jul 2007

เป็นการทิ้งทวนที่สุดยอดจริงๆคร้าบบบผม :ah

ไม่เคยเห็นของดีในตำนานแบบนี้ที่ไหนมาก่อนเลยคร้าบบ :wow

kirtchanok's Photo kirtchanok 17 Jul 2007

รุ่นนี้ก็ชอบครับสวยดีจัง อยาก ได้ แต่ ตอนนี้ ถังแตก อิอิ

hinotori's Photo hinotori 18 Jul 2007

กำลังหาอยู่เลยครับ

morigan's Photo morigan 27 Sep 2007

เหมือน PS3 เลย

Master job's Photo Master job 16 Apr 2017

ครับ

o++o's Photo o++o 01 Jun 2017

รุ่นสุดท้ายน่าจะ pc fx

umbababa's Photo umbababa 01 Jun 2017

ไอ้รุ่นพวกนี้ผมมีแค่DUO-R อ่ะนะ ใช้งานดี แต่ไม่สวยเลยดีไซด์ แถมหาสายAVที่เป็นสเตริโอไม่ได้ เซ็งจิต
รุ่นRX ชื่ออย่างกับไอ้มดแดงแบล๊ค
ว่าไป DUO-Rผมพัง ยังหาที่ซ่อมชัวร์ๆไม่ได้เลย ตอนแรกหัวอ่านมันอ่านอะไรก็ไม่ผ่าน ผมเลยลองคว่ำแบบps1ดู เจ๊งเลย หัวอ่านขูดดิสก์ มันไม่ได้มีระยะห่างนิดนึงเหมือนps1