`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

ก่อนที่ฮาร์ดดิสจะเจ๊งนี่ มีวิธีไหนบ้างคร...

Xiangame's Photo Xiangame 09 Jul 2007

เกิดวันนึงฮาร์ดดิสเจ๊งขึ้นมานี่ ผมเสียดายแย่เลยครับ เพราะโหลดอะไรเอาไว้เยอะ รบกวนกูรูด้วยครับ :kanoiyom

TechEnthu's Photo TechEnthu 09 Jul 2007

Datel® Max Drive™ 160 ตัวนี้เป็น External Hard Disk Drive เลยครับ 160GB ต่อกะ 360 ได้ทันที

Datel® XPORT™ ส่วนตัวนี้ใช้ต่อคอม ไว้อ่าน HDD น้อง X

เหงเพื่อนๆ ฝรั่งผมมันใช้กันครับ แต่ผมไม่เคยลองอ่ะ :her

credit: Play-Asia.com

Xiangame's Photo Xiangame 09 Jul 2007

มีเพื่อนเป็นแหม่มเปล่าครับ :aha:

ArtDVDs's Photo ArtDVDs 09 Jul 2007

ถ้าเป็นของที่โหลดมาจาก Live ก็โหลดใหม่ครับโหลดซ้ำได้ไม่จำกัดครั้งอยู่แล้ว บางไอเท็มไม่ยอมให้ก็อปปี้ครับ แต่ถ้าเป็นเซฟก็ใช้ Memory Unit ก็อปเก็บไว้ก็ได้ครับ

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 09 Jul 2007

ของผมก็บวชไปสักพักแล้ว หาซื้อของเครื่องไฟแดงมาได้ไม่นานนี้เอง 1000 เดียว แต่ต้องมา

สะสม Gamertag ใหม่ รวมถึงเซฟเกมต่างๆด้วย เสียจิตอย่างแรงตอนนั้น :angry

X Shape's Photo X Shape 08 Dec 2010

dig 4 Edit