`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

ภาพลับของหน่วยbravo thailand ghost โดนขึง

BUUJEE TLG's Photo BUUJEE TLG 06 Jul 2007

View Postclassic, on Jul 6 2007, 04:16 PM, said:

อ่อนไม่อ่อน ก็ลูกสองคนแล้ว :555
น้ำหน้าอย่างคุณ (โคตรเกย์) จะมีปัญญาหรอ :555 วันๆ เล่นแต่ข้างหลัง (ตูดชาวบ้าน) :eiei มันเหม็นโว้ย :mad
ปล. แน่จริงไปเจอกันใน GOW, BF2 สิ จะขึงให้เป็นขันทีเลย อิอิ :eiei :aha: (ช่วยไม่ได้ GRAW2 gameplay มันห่วยแตก :ohno )
เมื่อก่อนผมเคยเล่นGOWและBTF มีทั้งแพ้มีทั้งชนะแต่เวลาผมแพ้ผมไม่เคยที่จะไปว่าว่าเกมเพลย์มันห่วยหรือมันไม่ดี แต่ผมจะพูดกับตัวเองหรือกับเพื่อนที่สนิท ว่าเราไม่มีความตั้งใจที่จะเล่นเกมส์นี้หรือเปล่า เราสู้คนที่เล่นประจำไม่ได้ เพราะเขาเล่นบ่อยเล่นเกือบทุกวัน ผมจึงพูดกับเพื่อนไทยแลนด์โกสว่าพวกนั้นเก่งจริง ๆ เราคงสู้ไม่ได้ ไม่เคยคิดที่จะไปว่าเกมส์เพลย์มันห่วยมันไม่ดี เพราะเราต้องเคารพในสิทธ์ของคนอื่น เพราะฉะนั้นหยุดเถอะครับ หยุดใส่ร้ายคนอื่นหรือเกมส์อื่นที่เราไม่ตั้งใจเล่นดีกว่า เพราะในวันข้างหน้าพวกเราอาจต้องมาเล่นเกมส์อื่นๆอีก :love

pee-fkz's Photo pee-fkz 06 Jul 2007

View PostBUUJEE TLG, on Jul 6 2007, 06:40 PM, said:

เมื่อก่อนผมเคยเล่นGOWและBTF มีทั้งแพ้มีทั้งชนะแต่เวลาผมแพ้ผมไม่เคยที่จะไปว่าว่าเกมเพลย์มันห่วยหรือมันไม่ดี แต่ผมจะพูดกับตัวเองหรือกับเพื่อนที่สนิท ว่าเราไม่มีความตั้งใจที่จะเล่นเกมส์นี้หรือเปล่า เราสู้คนที่เล่นประจำไม่ได้ เพราะเขาเล่นบ่อยเล่นเกือบทุกวัน ผมจึงพูดกับเพื่อนไทยแลนด์โกสว่าพวกนั้นเก่งจริง ๆ เราคงสู้ไม่ได้ ไม่เคยคิดที่จะไปว่าเกมส์เพลย์มันห่วยมันไม่ดี เพราะเราต้องเคารพในสิทธ์ของคนอื่น เพราะฉะนั้นหยุดเถอะครับ หยุดใส่ร้ายคนอื่นหรือเกมส์อื่นที่เราไม่ตั้งใจเล่นดีกว่า เพราะในวันข้างหน้าพวกเราอาจต้องมาเล่นเกมส์อื่นๆอีก :love

อยากเล่นอ่าา แต่ช่วงนี้เล่นแท้ จนเรย
:kanoiyom :kanoiyom :kanoiyom

sillycabon's Photo sillycabon 06 Jul 2007

View PostBUUJEE TLG, on Jul 6 2007, 06:40 PM, said:

เห็นด้วยครับพี่สิทธิ์ :kanoiyom

laynos's Photo laynos 07 Jul 2007

สงสัยผมต้องทำเป็นหนังอีกแล้วละ :getout

classic's Photo classic 07 Jul 2007

ขออภัยที่พูดตรงกับใจไปนิด :kanoiyom (ก็เจ้าพี พูดแบบเกย์มากๆ ใส่ผม ก็ต้องพูดเกย์ๆ กลับไปบ้าง :mad :eiei )

ผมไม่ได้อคติกับผู้เล่นเกมส์ GRAW2 นะ แต่อคติกับ gameplay ของเกมส์นี้ต่างหาก หากจะห้ามไม่ให้พูดถึง ก็ไม่เป็นไร ไม่พูดก็ได้ :ohno

โอเค เอาเป็นว่าต่อไปผมจะไม่พูดถึงเรื่อง gameplay ของ GRAW2 อีก (ผมไม่จำเป็นต้องพูดถึงเกมส์นี้อีกต่อไป เนื่องจากขายแผ่นทิ้งหมดแล้วทั้ง 2 ภาค :shame :sabai )

BUUJEE TLG's Photo BUUJEE TLG 07 Jul 2007

View Postsillycabon, on Jul 6 2007, 08:06 PM, said:

เห็นด้วยครับพี่สิทธิ์ :kanoiyom
พี่เชื่อจอปได้ไหมนี่ :ohmygod

sillycabon's Photo sillycabon 07 Jul 2007

View PostBUUJEE TLG, on Jul 7 2007, 06:25 PM, said:

พี่เชื่อจอปได้ไหมนี่ :ohmygod
เชื่อใจได้สิ เชื่อใจได้ยิ่งกว่าใครๆ จริงๆนะ :eiei

BUUJEE TLG's Photo BUUJEE TLG 08 Jul 2007

View Postsillycabon, on Jul 7 2007, 10:36 PM, said:

เชื่อใจได้สิ เชื่อใจได้ยิ่งกว่าใครๆ จริงๆนะ :eiei
:love จะยอมไว้ใจน้องจอปอีกสักครั้งนะเด็กโง่

adisakaoo's Photo adisakaoo 08 Jul 2007

View Postabominog, on Jul 4 2007, 11:56 AM, said:

โดนขึงเป็นเรื่องธรรมชาติ โดนเคมอเป็นเรื่องปกติ โดนsniperเป็นเรื่องธรรมดา โดนตุ๋ยเป็นเรื่องถนัด แต่โดนแบนซิ เป็นเรื่องเศร้าแต่เล่าแล้วขำ :555
ผมช่วงนี้คงไม่ค่อยได้ไปแจมด้วยเท่าไรหน่ะครับ เพราะหน่วยรบสีแสบตาต่าง ๆ เริ่มเข้าห้องสีรุ้งเยอะขึ้น อีกทั้ง map ใหม่ก็ออกมาอีก แต่ ผมไม่ลืม thailand ghost แน่นอน จะขอเป็นสมาชิคจนกว่าจะไม่มีแรงเล่นหล่ะครับ

โดนขึงเป็นเรื่องธรรมชาติ โดนเคมอเป็นเรื่องปกติ โดนsniperเป็นเรื่องธรรมดา โดนตุ๋ยเป็นเรื่องถนัด แต่โดนหญิงหักอกนี่สิ มันน่าเจ็บใจ
ว่าแล้วก็ไปเที่ยวอ่างซ้า

osxbox360's Photo osxbox360 09 Jul 2007

อ้าว จบแล้วหรอ ดีจัง

เข้ามาช้าไปหน่อย เฮ้อ

แต่ก็ดีครับ เป็นเพื่อนกันเข้าใว้ครับ เพราะ ความขัดแย้งในสังคมก็มีเยอะขึ้นทุกวันแล้ว อย่ามามีใน สังคมเล็กๆ ของเกมส์เราเลย ครับ เครียดเรื่อง แดงกะแบนก็พอมากแล้ว

ยังงัยก็โตๆ กันแล้ว อย่าเป็นตัวอย่างที่ไม่ดี ให้ น้อง ๆครับ มีไร ก็ช่วยกันไปครั บยังงัย เกมส์หน้า ก็ต้องมาเล่นกันอีก

:bye

จบข่าว

ภาคหน้าจะมีใครมาอคติกับเราอีกนะ อิอิ

laynos's Photo laynos 09 Jul 2007

จบลงด้วยดี และจะไม่มีการพูดถึงอีกครับ :explain

sillycabon's Photo sillycabon 09 Jul 2007

View PostBUUJEE TLG, on Jul 8 2007, 06:44 PM, said:

:love จะยอมไว้ใจน้องจอปอีกสักครั้งนะเด็กโง่
:eiei ดีครับ หึหึหึ

BUUJEE TLG's Photo BUUJEE TLG 09 Jul 2007

View Postsillycabon, on Jul 7 2007, 10:36 PM, said:

:blur ยิ่งย้ำยิ่งไม่เชื่อคนอย่างนี้

BUUJEE TLG's Photo BUUJEE TLG 09 Jul 2007

View Postadisakaoo, on Jul 8 2007, 10:48 PM, said:

โดนขึงเป็นเรื่องธรรมชาติ โดนเคมอเป็นเรื่องปกติ โดนsniperเป็นเรื่องธรรมดา โดนตุ๋ยเป็นเรื่องถนัด แต่โดนหญิงหักอกนี่สิ มันน่าเจ็บใจ
ว่าแล้วก็ไปเที่ยวอ่างซ้ากุd
:jark ต้องอ่างกระทะทองแดงอย่างที่คุณออสเที่ยวซิครับ คุก คุก