`
←  360 Games Warehouse
Logo
»

FORZA2: รวบรวมรถแต่งของชาว DGO

XParm's Photo XParm 31 May 2007

เซ็งเลยครับ กล้องมือถือผมถ่ายออกมาไม่สวยเลยง่ะ แถมยังเป็นลายเส้นดำเต็มไปหมด อดโชว์ -*-

xanyz's Photo xanyz 31 May 2007

ผมคงทำรูปสวยๆไม่ได้ แต่ได้ไอเดียรถเต้าหู้ว่าเอาคำขวัญท้ายรถตลกๆมาติดก็ขำดีแฮะ

1. บินได้ ตูบินไปแล้ว
2. อย่าดื่มเหล้าขณะขับรถ เพราะจะทำให้เหล้าหกเสียของ
3. การขับรถทำให้ประสิทธิภาพในการดื่มสุราน้อยลง
4. คำเตือน "ห้ามดื่มสุรา ขณะมึนเมา"
5. เมาไม่ขับ จะกลับยังไง
6. เมาเหล้าเสียหลัก เมารักเสียใจ
7. เมาไม่ขับ เพราะกลับไม่ถูก
8. เมาไม่จับ
9. ชมรมไม่เมา ไม่ขับ
10. หลงทางยังหาเจอ หลงเธอสิเหลือทน
11. ถนนคือการศึกษา ใบสั่งคือปริญญา
12. รถติด คือมรดกไทย อนุรักษ์ไว้ให้ลูกหลาน
13. เมียซื้อเงินสด รถซื้อเงินผ่อน
14. เศษแก้วมันบาดคน คำพูดของเศษคนมันบาดใจ
15. ถึงจะขับสิบล้อ แต่ก็ได้หมอเป็นเมีย
16. เหงื่อทุกหยาดหยด เพื่ออนาคตน้องเมีย
17. จำกัดความเร็วที่ 180 กม. / 3 ชั่วโมง
18. สุขใจเมื่อไกลเมีย
19. จ่ายเฉพาะ ด่านรู้ใจ
20. อยู่บ้านเมียด่า ออกมาจ่าจับ
21. ถ้ารีบ ทำไมไม่ไปตั้งแต่เมื่อวาน
22. เห็นตูเป็นลาว จับเช้า จับเย็น
23. ห้ามยกเล่น
24. กินลูกเดียว เที่ยวสองลูก
25. ขับเร็วว่าแดกม้า ขับช้าว่าหมาไม่แดก

ปล. เอา ใช้หนีราชการเท่านั้นดีกว่า เข้ากับผมดี
Edited by xanyz, 01 June 2007 - 02:35 PM.

rumc's Photo rumc 31 May 2007

:555 :555 555 ขำอ่ะ มีแต่ประโยคฮาๆ ....

TechEnthu's Photo TechEnthu 31 May 2007

ขอบคุณครับ แหม ประโยคยอดฮิตทั้งนั้นเลย
ผมว่าถ้ามี title update เพิ่มระบบ import รูปจาก flash drive เข้าไปใช้ได้ละคงจามันส์พิลึก :555
Edited by TechEnthu, 31 May 2007 - 06:04 PM.

WRX's Photo WRX 31 May 2007

View Postrumc, on May 31 2007, 03:00 PM, said:

ของผมบ้างครับ ฮี่ๆๆๆ :shame ดันไปได้เจ้ารถส่งเต้าหู้ ในหนังเรื่อง Initial-D มาง่ะ-*- ...เสียใจมากมาย เลยจับทำรถส่งเต้าหู้ซะเลย!!

เลียนแบบมาจากในหนังครับ ครบทุกตัวอักษร!!
ลีลาการดริฟเข้าโค้ง ยังกะพระเอกเป๊ะๆ!!
สาขาในไทยครับผม!! ต่อไปจะขายเต้าฮวยเพิ่มด้วยนะครับ!
"..ขอโทษครับ พอดีของมันแรงครับ..." ต้องรีบไปครับ ลูกค้ารออยู่ !!...
พอสอนให้แต่งนี่เอาใหญ่เลยนะ :555
Edited by WRX, 31 May 2007 - 07:11 PM.

rumc's Photo rumc 31 May 2007

:shame :shame

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 31 May 2007

อันนี้อยากให้ดูเฉพาะกิจ
เพราะ มันทำไปด้ายยย :ah
ส่วนลิงค์ของต่างชาติ ผมอัพเดตไว้ที่หน้าแรกแล้วครับ

turbo_geek's Photo turbo_geek 31 May 2007

รถเต้าหู้นี่ฮาแหะ เจ๋งๆ อยากเล่นจังครับ :cry

TechEnthu's Photo TechEnthu 31 May 2007

อ่ะโห Leah Dizon ทำไปได้ไง!?!

manzax's Photo manzax 31 May 2007

ทำแบบ พวกยี่ปุ่นนี่ยากมากมั้ยครับจะลองเอามาทำเองดู

GamerJr.'s Photo GamerJr. 31 May 2007

ประชด Microsoft ครับ

adisakaoo's Photo adisakaoo 31 May 2007

View Postrumc, on May 31 2007, 03:00 PM, said:

ของผมบ้างครับ ฮี่ๆๆๆ :shame ดันไปได้เจ้ารถส่งเต้าหู้ ในหนังเรื่อง Initial-D มาง่ะ-*- ...เสียใจมากมาย เลยจับทำรถส่งเต้าหู้ซะเลย!!

เลียนแบบมาจากในหนังครับ ครบทุกตัวอักษร!!
ลีลาการดริฟเข้าโค้ง ยังกะพระเอกเป๊ะๆ!!
สาขาในไทยครับผม!! ต่อไปจะขายเต้าฮวยเพิ่มด้วยนะครับ!
"..ขอโทษครับ พอดีของมันแรงครับ..." ต้องรีบไปครับ ลูกค้ารออยู่ !!...

สุดตีนเลยเพ่ 555 ชอบมั่กๆ :555

adisakaoo's Photo adisakaoo 31 May 2007

เก๋าสาด เกมส์อะไรเนี่ยสุดตีนจริงๆ :ah แค่ทำสีก็เจ๋งโครตๆแล้ว ขอสมัครเป็นสาวกเลยครับ
ปกติไม่เล่นเกมส์รถยนต์ เคยเล่นแบบมีพวงมาลัย แล้วมันเจ๊งเลยไม่ค่อยได้เล่นอีกเลย แพ้ไม่เป็นไรขอเท่ห์ไว้ก่อน

TONBO's Photo TONBO 01 Jun 2007

โอ๊ย อิจฉา :cry2

ได้แผ่นอาทิตย์หน้าครับ เล่นรอกันมั่งนะครับ :cry

ตั้งใจไว้ว่าจะทำลวดลาย DOA :sabai

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 01 Jun 2007

รอลายรถคุณ TONBO
ต้องแจ่มแน่ๆ :sabai
อิอิ :aha:

Lupin's Photo Lupin 01 Jun 2007

อ้า เดี๋ยวแต่งมั่ง ^๐^

arterart's Photo arterart 01 Jun 2007

เด๋วแต่งเจ๋ง ๆแล้วจะเอามาลงด้วยก๊าบบบ

adisakaoo's Photo adisakaoo 01 Jun 2007

ถึงจะขับสิบล้อ แต่ก็ได้หมอเป็นเมีย

ใช่หมอนวดอ๊ะป่าว

Jin's Photo Jin 01 Jun 2007

ลงวิธีแต่งลายด้วยก็ดีครับ หุๆ

SiR's Photo SiR 01 Jun 2007

เปลี่ยนสีแม๊กซ์ทำยังไงฮะ :mad

เปลี่ยนสีแม๊กซ์ทำยังไงฮะ :mad