`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทำแบบสอบถามให้หน่อยน...

hadoken's Photo hadoken 29 Feb 2024

พอดีน้องที่ทำงานฝากทำแบบสอบถามส่งอาจารย์ อย่าลืมเปลี่ยนชื่อ email นะครับ ใช้เวลาไม่เกิน 2 นาที มี 2 แบบฟอร์ม รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

มหัศจรรย์สมุนไพรดับกลิ่น (google.com)

ตะขอถุงขยะอเนกประสงค์ (google.com)

ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ's Photo ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ 01 Mar 2024

ตะขอถุงขยะอเนกประสงค์ (google.com)
เหมือนเป็นแบบสอบถามในมหาลัยครับ
เป้าหมายคือ นศ. อาจาร์ย แม่บ้าน
คนนอกทำส่งน่าจะได้ผลที่คลายเคลื่อนไปเยอะครับ