`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

AIS เปิดให้จอง PS5 bundle GOW เพิ่มเติมครับ

Zon&Sun's Photo Zon&Sun 26 Nov 2022

PlayStation 5 God of War Bundle (ais.co.th)

ใครยังไม่มี จัดไปครับ

ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ's Photo ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ 28 Nov 2022

ถ้าคนที่ใช้งาน AIS Fiber อยู่แล้วก็แจ่มเลยครับ

Zon&Sun's Photo Zon&Sun 29 Nov 2022

View Postใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ, on 28 November 2022 - 02:40 PM, said:

ถ้าคนที่ใช้งาน AIS Fiber อยู่แล้วก็แจ่มเลยครับ

ผมใช้ AIS Fiber ตั้งแต่เปิดตัวใหม่ๆเลย โดยรวมถือว่าดีมากๆครับ เทียบกับอีก 2 เจ้าแล้ว AIS ดีกว่าเยอะครับ