`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

[ชวนคุย] มีใครรอเล่น Monster Hunter Sunbre...

ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ's Photo ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ 27 Jun 2022

รอบผมซื้อนี้พรีราคา 1,500 ไม่ทัน
แถมช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลา เล่นได้วันละแค่ 1.5 ชั่วโมง เลยยังไม่ได้กดครับ
รอเคลียเกมส์ในเกมส์ที่ดองไว้บ้าง - - เล่นไม่จบสักเกมส์เลย

ท่านไหนที่พรีแล้วไปพร้อมเล่น Day1บ้างครับ

po_po_rings's Photo po_po_rings 27 Jun 2022

รอ ครับ ย้ายมา PC กด Pro order ไปแล้ว ของเก่า ยังได้แค่ เควสหมู่บ้าน

ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ's Photo ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ 27 Jun 2022

po_po_rings, on 27 June 2022 - 02:23 PM, said:

รอ ครับ ย้ายมา PC กด Pro order ไปแล้ว ของเก่า ยังได้แค่ เควสหมู่บ้าน

ภาคเก่าผมก็เล่นไม่จบทุกเควสครับ ให้น้องลากไป
จบที่ HR 35 แบบงงๆ เวลาน้อยรีบๆเล่นครับ 555+

po_po_rings's Photo po_po_rings 28 Jun 2022

ผมรอ NPC มาช่วยลุยครับ ตัดใจซื้อเพราะยังงี้เลย ปรกติ ก็ลุยเดี่ยวอยู่แล้ว หวังว่าไม่ต้องจบเควสหมู่บ้านถึงปลดล็อคน่ะ

ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ's Photo ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ 01 Jul 2022

po_po_rings, on 28 June 2022 - 10:29 AM, said:

ผมรอ NPC มาช่วยลุยครับ ตัดใจซื้อเพราะยังงี้เลย ปรกติ ก็ลุยเดี่ยวอยู่แล้ว หวังว่าไม่ต้องจบเควสหมู่บ้านถึงปลดล็อคน่ะ

ผมเล่นไม่จบทุกเควสครับ ข้ามไปเยอะมากๆ

Orpheus's Photo Orpheus 01 Jul 2022

ไม่ได้รอเล่นแต่อยากจะมาบอกว่า Rise ตัวหลักของ Switch นี่ผมซื้อมา 3 รอบ ขายออกทั้งสามรอบเลย

เล่นยังไงไม่ก็โดน หลักๆเพราะระบบมันง่ายและเร็วกกว่าเดิมมากจนไม่มีความท้าทาย แต่กับภาค World นี่เล่นได้เพลินๆเลย

Mr_yakult's Photo Mr_yakult 04 Jul 2022

ผมยังเล่น มอนฮัน 4 อัลติเมต ของ 3ds อยู่เลย

ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ's Photo ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ 04 Jul 2022

Orpheus, on 01 July 2022 - 02:41 PM, said:

ไม่ได้รอเล่นแต่อยากจะมาบอกว่า Rise ตัวหลักของ Switch นี่ผมซื้อมา 3 รอบ ขายออกทั้งสามรอบเลย

เล่นยังไงไม่ก็โดน หลักๆเพราะระบบมันง่ายและเร็วกกว่าเดิมมากจนไม่มีความท้าทาย แต่กับภาค World นี่เล่นได้เพลินๆเลย

ใช่ครับง่ายจริง สงสัยเน้นตลาดมือใหม่ หรือดึงคนที่ไม่เคยเล่นมาให้เล่น