`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

สอบถามร้าน ซ่อมจอย ps5 ในกทม ครับ

L-JacK's Photo L-JacK 19 Apr 2022

มีใครเคยเอาจอย ps5 ที่อนาล็อคดริฟเอง ไปซ่อมบ้างครับ

รบกวนช่วยแนะนำร้านแจ่มๆ ให้สักที่ ใน กทม หน่อยครับ พอดีประกันหมดแล้วเลยต้องหาซ่อมเอง
ขอบคุณครับ

Jin's Photo Jin 21 Apr 2022

ตามคลิปครับ ผมรออะไหล่ของเพล 5 อยู่ก่อนหน้านี้ใช้ของเพล 4 เปลี่ยนไปมันไม่ได้ 100% ประมาณ 80-90%. ถ้ายังหาที่ซ่อมไม่ได้แล้วอะไหล่ผมมาทันจะแจ้งอีกทีละกันครับ

L-JacK's Photo L-JacK 22 Apr 2022

ขอบคุณมากเลยครับ ยังไม่ได้หาร้านเลย ใช้จอยสำรองไปก่อน แต่อีกจอยนึงก็เรื่มเป็นเหมือนกันละ