`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

PlayStation Store ไม่มีเกมส์ลดราคาเลย?

money's Photo money 20 Oct 2021

หลังจากมีการปรับราคาเพิ่มขึ้นรวม vat 7% ก็ไม่มีเกมส์
ลดราคาอีกเลย ปกติเข้าไปดูจะมีลดราคาเรื่อยๆ แต่ตอนนี้
ไม่มีเลยครับ เซ็ง…อิจฉาฝั่ง PC เลย หลายเกมส์ถูกมากๆ
ยิ่งได้อ่านข้อมูลของ Xbox game pass น่าสนใจมากๆๆๆ

poad's Photo poad 21 Oct 2021

ผมก็รอราคา xbox seriex ดีๆจะกดมาเล่นเหมือนกันครับ ps5 เอาไว้เล่น ex พอ เกมแพงจัด

Guitar_O+'s Photo Guitar_O+ 24 Oct 2021

ผมย้ายมาซื้อฝั่ง US แทนซักพักละครับ
หาเติมเงินเข้า wallet
ถูกกว่าทั้งสโตร์ไทย
แถมเรทค่าเงินจากการซื้อบัตร PSN US ก็ยังถูกกว่าเรท ณ ปัจจุบันอีกประมาณ 1-2 บาท

tonzz's Photo tonzz 28 Oct 2021

ผมมา US ด้วยคัรบ รอโปรเหมือนกันช่วง black friday