`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

hdd ของซีเกรท ที่ซื้อในshopee เชคประกันแล้...

asdc's Photo asdc 30 Sep 2021

พอดีเค้าเลิกขุดบิท
ผมว่าจะไปซื้อต่อเค้าเอามาลงเกมขาย แต่ตอนเอาไปเคลมส่งได้ที่ไหนครับ
เผลื่อถ้าลูกค้าผมถาม
ขอบคุณครับ

aspirin's Photo aspirin 30 Sep 2021

ดูวอยประกันสิครับว่า ของเจ้าไหน มันติดอยู่ HDD นั้นแหละ

asdc's Photo asdc 01 Oct 2021

ไม่มีครับ ที่เชคๆกับเวปซีเกรทเลย

cyberbot's Photo cyberbot 02 Oct 2021

ลูกค้าบางคน ไปซื้อมาจากต่างประเทศ ยังไงถามดีๆเลยว่าซื้อจากไหนถ้าซื้อจากตัวแทนในไทย ยังไงมันต้องเชคประกันขึ้น
แต่จากต่างประเทศเขายกเลิกประกันทั่วโลกแล้วมั้งนะครับไม่แน่ใจ