`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

ถ้าเราอัพคลิป ขึ้นยูทูปแล้ว ไฟลคลิปนั้นเรา...

asdc's Photo asdc 20 Sep 2021

พอดีผมไม่เคยอัพคลิปเลย ลองทำครั้งแรกมันก้อง่ายดี แต่เนื้อที่ในมือถือมันไม่มีนี่สิครับ
ว่าจะอัพอีกหลายๆคลิปเลยครับ

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 20 Sep 2021

ไฟล์ต้นฉบับในมือถือที่ใช้อัพโหลด ลบได้เลยครับ
แต่ถ้าไปลบคลิปในบัญชียูทูปที่เราเพิ่งอัพโหลดไปนี่ หายตลอดกาลนะครับ ลบแล้วลบเลย

umbababa's Photo umbababa 21 Sep 2021

คลิปใน youtube มันจะถูก เอาไปบีบอัดใหม่อีกรอบ คุณภาพมันจะไม่เท่าต้นฉบับของเรานะครับ ยังไงก็ลองเช็คคุณภาพดูก่อนว่ายอมรับได้ใหมก่อนจะลบต้นฉบับ