`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

ไม่ทราบว่าDGOจะมี Forum PS5 มั้ยครับ

money's Photo money 13 Sep 2021

เพิ่งได้เครื่องมาเมื่อต้นๆเดือน อยากพูดคุยครับ

/\ Harid /\'s Photo /\ Harid /\ 13 Sep 2021

ด้วยความที่ยุคเปลี่ยนไป ไป Social network หมดถ้าไปตั้งที่ห้อง Playstation อาจไม่มีคนอ่านได้
อีกทั้งมีบทสรุปเฉลยบนเน็ตหมดแล้ว ผมว่าตั้งห้องนั่งเล่นน่าจะได้อยู่นะครับ

Burm's Photo Burm 14 Sep 2021

จริงๆ มีห้องเล่นเกมนะครับ อยู่ข้างล่าง
แต่ถ้าคุยทั่วๆ ไป ห้องนั่งเล่นก็ได้ครับ

FONGBEER's Photo FONGBEER 14 Sep 2021

View Postmoney, on 13 September 2021 - 03:29 PM, said:

เพิ่งได้เครื่องมาเมื่อต้นๆเดือน อยากพูดคุยครับ

คุยกันเลยครับ รอคนเปิด :r18:

kirari's Photo kirari 14 Sep 2021

อยากรู้ว่าจำนวนคนใช้งาน PS5 ในไทยจริงๆสักกี่คน
ผมยังหาเครื่องไม่ได้เลยยย

Dr.T's Photo Dr.T 16 Sep 2021

iphone13 ipad ใหม่เปิดตัวยังพร้อมวางจำหน่ายทั่วโลก ต้นเดือนตุลานี้เลย

ปัญหา PS5 ขาดตลาดเพราะชิปผลิตไม่พอ เป็นเพราะสาเหตุนี้จริงๆเหรอ

roger's Photo roger 17 Sep 2021

ห้องเกมร้าง ใครโพสถาม คนแทบไม่เข้าไปเห็น คนก็เลยไม่ค่อยอยากไปโพส ผมว่าไม่ค่อยมีคนโพสเกมอยู่แล้ว ก็อนุโลมให้โพสห้องหลักนี้ไปก่อน แล้วmod ค่อยย้ายให้ถูกห้องเวลาตกหน้าก็ดีนะครับ