`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

มีใครใช้โปรแกรม zoom ในการทำงานwork from...

POP THE SUN's Photo POP THE SUN 10 Jun 2021

ผมจะบันทึกการเรียนออนไลน์ของลูก เพื่อจะเอามาทบทวนย้อนหลัง

โดยใช้ ipad ใช้บันทึกวิดีโอหน้าจอ ทีนี้พอกดบันทึกมันมีแต่ภาพ แต่ไม่มีเสียงครับ

ผมต้องทำอย่างไรถึงจะบันทึกหน้าจอให้ได้ทั้งภาพและเสียงครับ ท่านใดมีความรู้ กรุณาแนะนำทีครับขอบคุณมาก

ekbee's Photo ekbee 12 Jun 2021

How to record a zoom meeting on my iPad with audio - Quora

ลองตามนี้ดูครับ แต่ผมไม่ได้ลองเองนะครับ ปกติใช้ app อื่น ถ้ามีโอกาสจะลองให้

POP THE SUN's Photo POP THE SUN 12 Jun 2021

ekbee said:

1623508624[/url]' post='4314335']
How to record a zoom meeting on my iPad with audio - Quora

ลองตามนี้ดูครับ แต่ผมไม่ได้ลองเองนะครับ ปกติใช้ app อื่น ถ้ามีโอกาสจะลองให้

ขอบคุณมากๆครับ mod

ekbee's Photo ekbee 12 Jun 2021

POP THE SUN, on 12 June 2021 - 10:10 PM, said:

ขอบคุณมากๆครับ mod

ยินดีครับ ช่วยกันไป