`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

Mario 3D all star หมดเวลาวางขายโดนเก็บกลับ...

umbababa's Photo umbababa 01 Apr 2021

ผมมีอยู่แล้วแผ่น อยากซื้ออีกแผ่นมาสะสมไม่แกะกล่อง
แต่คิดอีกแง่ นินมันก็จงใจดักควายแบบนี้มาแล้วทีนึงตอน NES classic
ถ้าซื้อมาสะสมแล้วเดี๋ยวมันปล่อยขายทุกๆคริสมาส มีหวังเป็นไอ้บื้ออีกรอบแหงเลย

Orpheus's Photo Orpheus 02 Apr 2021

มีแผ่นอยู่แล้ว เป็นผมๆไม่ซื้อใหม่นะครับ คิดว่าปู่นินเอามาขายใหม่แน่นอน

แต่อาจจะเป็นในรูปแบบดิจิตอลแยกภาคๆละ $19.99 - $29.99 ไรงี้

เพราะยังไง Galaxy มีมาให้แค่ภาคเดียว ส่วนภาคที่ 2 นี่เอามาขายเพิ่มแน่นอน

roger's Photo roger 04 Apr 2021

โปรโมทว่า limited เพื่อนผมก็เก็งว่าหายากแน่ แต่ยิ่งนานไปยิ่งเซลล์กันกระจาย ของเหลือพรึ่บ