`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

สอบถามเรื่องชื่อหนังเรื่องหนึ่งครับ

Xbox360nuttawut's Photo Xbox360nuttawut 22 Nov 2020

เรื่องนี้เคยดูมานานมากแล้ว...แต่อยากกลับไปดูอีกแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ รู้สึกว่าจะเป็นหนังเกรด B เกี่ยวกับวัยรุ่นชายชาวเอเชียที่อาศัยอยู่ในอเมริกา แล้วมีเรื่องกับแก๊งมาเฟียอะไรสักอย่างตอนท้ายๆเรื่องพระเอกไปบุกรังมาเฟียโดยใช้ปืนสั้นปรับแต่งออโตเมติกใส่แม็กยาวน่ะครับ....จำได้แค่คราวๆใครคอหนังที่เคยดูแล้วช่วยบอกหน้อยครับว่ามันเรื่องอะไร

bLueeYe's Photo bLueeYe 23 Nov 2020

Baby หนังปี 2007 หรือเปล่าครับ ไม่เคยดูหรอกครับ แต่ดูแล้วเหมือนที่เล่ามาเลยครับ

Xbox360nuttawut's Photo Xbox360nuttawut 23 Nov 2020

ใช่เลยครับเรื่องนี้เลย คอหนังตัวจริง จริงๆ