`
←  Retro Game Room - รวมทุกเรื่องเกี่ยวกับเกมเก่า
Logo
»

ข่าวเกม tonbo magazine เดือน12 ปี 2535

gamer's Photo gamer 07 Nov 2020

ผมชอบตรงที่มี 2 เสียงสอดรับปรับประสานกันดี ใช้โปรแกรมอะไรแต่งเสียงครับ

umbababa's Photo umbababa 09 Nov 2020

ของผมในโปรแกรม VEGAS มันมีให้ปรับ pinch ใน properties ของเสียงน่ะครับ ไส่มากเสียงต่ำ ไส่ติดลบเสียงสูง

bigpao21's Photo bigpao21 26 Nov 2020

ชอบครับ ฟังเพลินดี ทำให้คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ เลยครับ ขอบคุณครับ ทำมาอีกเรื่อยๆ นะครับ