`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

Last of us 2 เกมพึ่งออกทำไมมีปล่อยมือหนึ่ง...

Ritcher's Photo Ritcher 25 Jun 2020

ผมซึ่งเบื่อเกมแนวนี้คงอุดหนุนเช่นกัน เพราะเขาทำซับมาให้

Nerv.'s Photo Nerv. 27 Jun 2020

ถ้านับแค่ Gameplay อย่างเดียวผมให้ 10/10 เกมสนุกมากจริงๆ ส่วนเนื้อเรื่องก็นะ

superkeng's Photo superkeng 03 Jul 2020

เพิ่งเล่นจบไปเมื่อวานโคตรอินเลยครับ ให้ 10/10 เลย ชอบบทมากๆ พอเล่นไปท้ายๆ นี่จะเข้าใจทุกการกระทำของตัวละครเลย มันมีที่มาที่ไป มีพัฒนาการของความรู้สึกของตัวละครแต่ละครั้งที่ต้องฆ่า มันมีการเปลี่ยนแปลงของจิตใจตลอดเวลา ขนาดคนเล่นเองยังมีรู้สึกผิดเลย ถ้าเล่นไปถึงช่วงท้ายๆ

pakka's Photo pakka 12 Jul 2020

สำหรับผม 10/10 ที่สุดเลยครับ