`
←  Game Room : ห้องเล่นเกม
Logo
»

เล่น. Re3 remake. บน ps4 เล็งปืนแล้วไม่มีเ...

Auy's Photo Auy 08 Apr 2020

เห็นใน youtube เวลายกปืนขึ้นจะมีเป้าช่วยเล็ง( กลางจอ)

แต่นี่ งง……มากครับ. ยกปืนแล้วไม่มีเป้าอะไรเลยต้องกะเองหมด. ยิงปแป้กไปๆมาๆ ผีกัด จนโมโห

อยากถามว่าเกมส์มันปรับตรงใหนครับ เอาเป้าไม่เอาเป้า

หรือมันไม่มีเป้าให้แบบนี้อยู่ละ ( จะได้ขายแผ่นทิ้งเลย )

ช่วยหน่อยคร้าบ
Auy

Mr.J's Photo Mr.J 09 Apr 2020

มีเป้าให้ครับ .. ตอนแรกเป็นเหลี่ยมๆ
เล่นไปซักพัก.. เก็บ scope จะมี red dot ให้
ลองเลือกเป็นค่า default ใน setting ดูครับ .. หรือถ้าจะปรับเอง มันต้องเลือกในหัวข้อ reticle adjustment มั้ง